Thầy Tuấn A7 sẽ ra sao nếu L14 (Licogi14) dò tìm đáy thủng 200k? Cùng xem phân tích kỹ thuật!

, ,

Thằng này mày cứ vẹt câu đa cấp mà éo hiểu nghĩa gì đâu :wink: Đời có nhiều thằng ngu một cách có hiểu biết kkkk

1 Likes

chưa biết tài khoản ai hơn đâu nhé :slight_smile:

1 Likes

đầu bò

3 Likes

xuống đó thì giải chấp hết.

1 Likes

giải chấp hết thì ngồi ăn lương à b? :)))

Mấy người mơ ngủ dễ bị bế đi trại lắm đấy em :joy: có hay đọc báo ko?

1 Likes

Ấy chết, chả có thằng ngu nào đưa cổ phiếu rác ra phân tích cả, đu giá nào nói nhanh

3 Likes

chấp tất đó. :laughing:

1 Likes

chiện thế này.có 1 thằng đàn ông sinh ra,đời nó có 2 lựa chọn.1 răm rắp làm theo người ta.lương cao,có bổng lộc.có tí chức.ngĩ ta là bố đời.thực tế là cún,rô bốt.
2 là làm người tự thân.sống bằng năng lực.giỏi là giầu,đại gia.đéo sợ ai do không vi phạm.không hại ai.chọn đi. :laughing:

3 Likes

trên sàn thế đó.đánh theo bọn cti ck gợi í.già thành đại gia đó.kkk.ăn mày. :laughing:

Chim lợn đông thật

1 Likes

phân tích kiểu này, chắc mới học phân tích vài tháng. Bám theo A7 bú fame, vẽ nhằng vẽ nhịt, còn non và xanh lắm ku em

tầm của cụ A7, loại nứt mắt này next đi cụ, để cho nó cắn mấy câu, nó được cụ trả lời mấy câu mừng húm bám theo ngay

chúng nó bán,bảo khách hàng bán.sang múc cổ kì vọng nửa vời của nó do đang xanh.quan tâm xanh bao lâu?nó đủ tiền nuôi anh mãi không?anh nào muốn làm trâu?cứ tự nhiên đi. :laughing:

Quý I lãi ròng hơn 100 mười mấy tỏi rồi, Còn về 100k đc thì càng sướng. Càng tích sản được nhiều. KK

2 Likes

Câu like tí bác ơi

Định chiều nay vào đu đây bác ơi

thầy cháy mịa tài khoản rồi

Nếu A7 có bị gì, mình cũng out luôn khỏi thị trường CK. Vì chẳng có Đại ca nào thú vị để hàng ngày vào Forum đọc, hàng tuần xem livestream của Anh.

3 Likes

Hàng này lái nó kéo từ giá quanh 8x lên 450k giờ nó xả giá nào cũng lãi.