Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

:smiley: :laughing: bác cũng nhạy mới thứ “dan dan díu díu mập mờ”. Những điều này em cũng đã bít 2-3 năm, có cả kế hoạch cụ thể rõ ràng, tất tần tật, kinh khủng lắm :grinning: :melting_face: :beer: :tea:

4 Likes

ờ đó ka ạ, đánh nhau ở ukr lòi ra cái lab nghiên cứu thử nghiệm sinh học trên người đó anh :thinking:

3 Likes

Chưa, vậy mới hóng các bác đọc rùi nghe chia sẻ, tớ chuyên gia đọc PDF, nghe - đọc tin đa chiều hehe :beer: :tea: :grinning: :innocent:

4 Likes

Châu Phi đầy nhé. Vài năm trước có mấy cầu thủ châu Phi còn lên tiếng phản đối coi dân châu Phi như vật thí nghiệm

4 Likes

Bất ngờ chưa ông dà…

1 Likes

dạ rồi, tam quan của e với thế giới đã méo mó nay thành hình vuông r :rofl:

3 Likes

Những thứ này đã được chuẩn bị từ lâu, tạm dừng không post chú nhé, trở về chủ đề tài chính, ck hehe

4 Likes

dạ, chạy hơi lạc đề =)))
giá dầu giảm rồi đó anh. tuần sau không biết có đỡ đau không. chứ chắc chắn là có đau rồi

3 Likes

:innocent: :grinning: sang tháng sau BTC, oil, Gold lại phi ầm ầm, làm sao phong ấn nó được.

2 Likes

a nói v làm e máu future coin :))) còn ít đô lẻ canh long phát xem lòi mõm k hahahahaha
:tea: không a, e chuẩn bị chill chill tí rồi ngủ đây.
cuối tuần vui vẻ a :stuck_out_tongue:

2 Likes

Cảm ơn bác nhé :innocent: :blush: :innocent:

1 Likes

G9 G9 G9 chú và cả nhà.

Mơ đẹp êm đềm, tiếp tục sự nghiệp tài chính Ck, 1-2 năm uptrend bằng tích sản cp 10 như anh Bạch_Nam chia sẻ hiii

3 Likes

Ủa vậy hả anh, cảm ơn anh ạ, hi. Em thấy có cái mấy cái gap vùng 5x ớn quá, em nghĩ chắc lại về lấp gap thôi.

2 Likes

Minh ko dong tinh voi kich ban nay.

3 Likes

Chú k đồng tình chỗ nào? Cháu hỏi BN rồi, BN nói có cơ sở để T.11 dự đoán như vậy. Chú k đồng tình VN30? Chú k đồng tình vnindex?

4 Likes

Nhìn VN30 nguy hiểm thế thôi nhưng để thủng đáy thì xác suất vẫn 50/50. Nên bạn nào short phái sinh vẫn nên cẩn thận. Trong giai đoạn này, xấu thì VN30 có thể về 116x. VN30 không có nhiều cá nhân nhỏ lẻ tham gia. Ai bán cũng đã bán rồi, giờ đa số là nhà đầu tư cầm dài có chiến lược. 2 vụ tài chính đều được xử lý ổn nên sẽ khó có việc…

Tình hình hiện tại phù hợp cho ai có hàng xử lý tài khoản về an toàn, mua mới thì chưa nên.

Chúc mọi người tháng mới bình an và có nhiều niềm vui!

18 Likes

Tuần mới, em chúc mọi người sức khỏe và thành công nhé.

2 Likes

:beers::tea::peach::kiwi_fruit::grapes::green_apple: Bum bum vui vẻ thành công cả tuần :guitar::guitar::guitar::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face:

2 Likes

Hiện tại VNI vẫn nằm trong hỗ trợ mà pic đã tính từ ngày 19/9/2022. VN30 thì kém hơn đã rớt hỗ trợ, tỉ lệ các cp nằm trên MA50, MA20 cũng ko phải ít…

Kỳ vọng VNI nhúng về 1.194-1.1996 rút chân nến, kỳ vọng đáy sâu nhất nhịp này 1.175-1.183 :tea::beer::grinning::peach::kiwi_fruit::grapes::green_apple::guitar::sun_with_face::sun_with_face:

5 Likes

Mình nghĩ sẽ về 1142-1165

2 Likes