Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Bác ơi, bác học tham khảo ở đâu mà học, tích luỹ kiến thức nhanh vậy ah

2 Likes

Cảm ơn bạn, biển học mênh mông nên hàng ngày đều nỗ lực học FA,TA hii :blush::tea::beer::milk_glass::peach::bread:

2 Likes

Lần sau mua bán zì inbox tớ xem giúp được gì không nhé.:tea::beer:

2 Likes

bác ơi, FCM giữ được không ạ? Vừa chia cổ tức xong ạ.

3 Likes

Bác Ngocbinh ơi, bác xem giúp Tũn em c32 được ko ạ. ^_6.

3 Likes

1180 quanh đây không ace ơi :smiling_face_with_tear:

3 Likes

Mong cầm máu được quanh 1183 chứ xuống nữa là hết oxy luôn bác à, 1 năm đến 7 tháng thế này chắc cũng già thêm vài tuổi mất.

3 Likes

đợi 14h15 mới biết đc. hiiiiii

3 Likes

14H45 mới chính xác hơn :rofl: :rofl: :rofl:

3 Likes

Năm nay e vào CK chắc già đi 5t mất rùi. Mà bao lần bảo rút hẳn ra mà bán sạch rùi vẫn táy máy vào lại— rùi lại khấn, lại lo, lại già tiếp. Món này nghiện thật

3 Likes

Đợt mình trước cũng bảo rút xong tí máy vào thêm, lần này cũng phải quyết tâm rút, chứ ko khổ ải quá, xanh chưa thấy mà chỉ thấy đỏ quanh năm

3 Likes

Quan điểm thị trường đang quá trình đi ngang tích lũy từ tháng 05/2022 tới nay. dự kiến quá trình này sẽ kết thúc cho sóng tăng bắt đầu từ đầu tháng 10 (dự kiến 05/10/2022)

2 Likes

Mình ăn tí sóng hồi T8 thì mới về bờ đc. Sang T9 cất luôn 1/2 Nav rùi, đã bảo chỉ quan sát thôi mà vẫn táy máy tay nhanh hơn não. Lại dập dìu chuẩn bị ra đảo thì lại già đi nghĩ cách về bờ.
Bây h mới thấy cái hay BDS nó ko có bảng điện báo giá hàng ngày nên ko ong thủ dù đu đỉnh hết cả chu kì, đến chu kì sau lại tươi như hoa. Còn CK thì F0 sắp thành ngây dại, cười thì ít mà mặt như thần sầu, tự nhiên ít nói hẳn. he he đùa vui thôi chứ mình lạc quan lắm, thấy ko ổn thì cắt béng thôi.

2 Likes

Giờ quá điểm cắt rồi, thôi lại lầm lũi chờ TT hồi phúc vào bờ bán đi cho rảnh nợ, nếu nghiện thì đt ít cho đỡ hoang mang mỗi khi bão đổ bộ

2 Likes

Thôi đợt này chắc tạm ngưng CK rút vốn bớt mua bds thôi, nhưng không biết có quá sớm không khi mà lãi suất đang tăng

2 Likes

e nghĩ sớm đó bác. Còn tăng lãi dài dài mà

3 Likes

bớt ra mà gửi tkiem, chứ đầu tư ong thủ quá ace ạ, đầu tư chút cho đỡ nghiện thôi, lần này phải quyết tâm

3 Likes

Đang hoảng loạn tột độ :neutral_face:

4 Likes

Mấy thị trường khác tìm đáy tháng 7 và phá đáy tháng 7, chắc VNI cũng muốn đi tương tự

3 Likes

:sos::sos::sos::sos::sos::sos::sos::sos:

:sos::sos::sos::sos::sos::sos::sos::sos:

4 Likes