Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Điểm vào lệnh đẹp: 59, 60. Mục tiêu 65, 66. :innocent: mua cạnh trên/đỉnh trenline giảm giá.

3 Likes

Chúc mừng :clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::clinking_glasses::partying_face::partying_face::partying_face::partying_face::beers::beers::beers::beers:

2 Likes

Vâng ạ. Thui vậy là e mua hơi bị cao rùi. Fomo là dễ đu đỉnh ghê anh ạ.
Tầm tháng 9 nhập hàng năng lượng/dầu khí ổn hả anh? E định cuối tháng 8 chốt hết đi chơi 1 chuyến!

1 Likes

Điểm mua hơi cao xíu.

Cũng dự định cuối tháng 8 cơ cấu dòng năng lượng, dầu khí. Giờ cứ vui bank, chứng đã hiii :innocent:

2 Likes

sáng em vừa chốt vix, hng, giờ còn mỗi sbs, shs đu hơi cao tận giá 14.15 lận. anh cầm những mã gì em theo mí

2 Likes

Kết phiên đẹp quá bác Bình ơi, làm vài chục phiên nữa để mọi người nhanh về bờ

2 Likes

Tháng 8 rực rỡ nhất năm chưa các anh chị em. Chúc mừng toàn thể anh chị em pic nhé.

Target 1: 1.252 đang bị phá chỉ còn 3 điểm nữa. Quá mạnh, quá sung :surfing_man::surfing_man::surfing_man:

Khối lượng: 778,6 triệu, 17,3 tỉ @cobelangtu mấy hôm nào nói 17, 18 tỉ, nay rồi đấy kkkkkkk

14 Likes

Đang 1.247, đúng con số mình dự đoán thì ATC 1.249 (sai 2 điểm). Hôm trước dự 1.237, đang 1.237 thì ATC 1.241 (sai 4 điểm). Khà khà chưa được hôm đúng số để nói phét :grin::grinning::smile:

Tháng 8 rực rỡ nhất năm đấy :sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face::sun_with_face:

Chúc bạn và toàn thể các anh chị em về bờ, có lãi và tiếp tục chiên chứng :innocent::partying_face:

11 Likes

Góc cá nhân:

Đang chốt dần TCI, APG. QBS đã chốt rồi.

Đang tính canh mua mã mới điểm mua đẹp, khi nào sẽ pm 2 chiều.

SHS giá 14.15 là đúng điểm xoay chiều, ranh giới tăng và giảm điều chỉnh.

Hỗ trợ: 13.8-14.15. Mục tiêu: 15-15.5-16.5

9 Likes

hóng bác Bình

3 Likes

Nhỏ lẻ tiếp tục chốt lời thì lại ngồi dưới sân ga.
Ngồi im hết tháng 8 khéo lại ngon

11 Likes

Nghe lời bác, em ngồi im đến hết tháng để về bờ, ở đảo hoài lạnh quá.

4 Likes

Yes yes :partying_face::beers::clinking_glasses::surfing_man::flight_departure::ocean:

4 Likes

bác đã nói vậy thì e ngồi yên để dc cuối tháng 8 về bờ ạh :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

3 Likes

Chốt chít lại trạng thái của bác thía nào? Bác vào market chưa, hay vẫn cầm cash, bác có lời khuyên gì cho anh chị em hông? Hiii

6 Likes

Tớ cầm 1 bank, 1 bđs mô hình cả 2 ổn rồi thì kệ lái diễn thôi.
Ko đánh lan man nhiều nữa.
Tạo lập chơi thế này ra rồi lại phải đua cao hơn, thà ngồi im chờ gió đảo chiều.
Nếu xác định tháng 8 mùa thu thì sao phải xoắn.

12 Likes

Em đang ngồi trong đó đợi bác ủn mông =))

2 Likes

Có 1 điểm mấy ngày nay tớ nhắc nhiều là lái cho chốt lời thoải mái. Vậy thì lái ăn gì mà khỏe thế, biết vậy thì thà ngồi im hưởng thụ. Fed qua êm, bà mẽo cũng chỉ chém gió trà sữa trân châu. Mà bạn cũng nhìn tháng 8 mùa thu thì kệ chờ diễn hết vở chứ

11 Likes

Chào bác Bình, e đang cầm DBC.
Hôm thứ 6 tới 5/8 hàng phát hành thêm về nên e đang phân vân có nên chốt không.
Nhìn HAG vẫn đang phi nên hơi lăn tăn.

2 Likes

Chốt APG rồi lên tàu con nào rủ tui lên chung cho vui. Lỡ có gì còn có người đồng cảm . :rofl::rofl:

2 Likes