Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

Cảm ơn bạn đã thông tin hiiii

2 Likes

TOP 3 ngành TOP đánh giá cáo hiện nay bên em, các bác ngắn hạn có thể tham khảo nhé. Có kèm theo top mã của ngành.

3 Likes

Có HNG của e

2 Likes

Góc nhìn cá nhân:
VNI, VN30 đã đột phá tất cả các kháng cự mạnh, tiến rất mạnh.

VN30 phiên mai sẽ đối ứng vùng: 1.273 - 1.284. Đây là vùng rất mạnh, sẽ xem dòng tiền thể hiện ra sao phiên mai. Nếu VN30 kết phiên trong vùng này thì VNI lại bay cao, vượt qua target 1: 1.252 và tiệm cận target 2: 1.275 - 1.285.

Thế thì là thật là kinh nhưng nó sung sướng ^^

7 Likes

Em đang theo dõi vào tvc, anh đánh giá sao về con này

1 Likes

Kinh quá, chỉ mong nó đừng lao xuống ruộng thôi chứ tăng nhanh sợ giảm nhanh, kháng cự mạnh mà nó ko test luôn

2 Likes

Nay bác bán HQC rồi vậy bác đánh giá sao về dòng peny ?

1 Likes

chart mềm mại, cân đối đẹp nhể ^^ tham khảo nhé

3 Likes

Ăn theo sóng VNI do bank, chứng dẫn đầu, cộng vĩ mô đang tốt kkk. Mong tăng thêm tiếp để bà con về bờ hoặc lãi nhẹ.

Các dòng bây giờ tích lũy đáy rất ngắn, phi lên thẳng luôn, kiểu cánh cung ^^

Căn bản vẫn là thời downtrend, vẫn là sóng hồi.

Vui nhưng tỉnh táo, mong bà con về bờ, có lãi ^^

3 Likes

Bank chưa thấy chạy mấy, bác có ngắm con bank nào ko?

1 Likes

Mã này, đã giới thiệu, đang mắc vùng đánh dấu, còn điểm mua :innocent: :blush: :innocent: :wink:

3 Likes

e thấy HCM tích lũy vài phiên gần đây cũng khá được, bác Bình có đánh giá gì ko? Nay VCI chạy, khả năng mai HCM chạy, tuy nhiên đoạn này ko kỳ vọng chạy mạnh

1 Likes

Bạn tham khảo, logic xíu về HCM, nó là siêu cổ đến thời điểm này. Giai đoạn tiếp có còn tiếp hay không chờ xem.

4 Likes

:surfing_man::surfing_man::surfing_man::surfing_man::surfing_man::ocean::ocean::ocean::ocean::ocean::ocean::surfing_man:
Sáng nay mình về quê, chiều online, chúc các bác ngày giao dịch thành công, hợp lý, Tỉnh táo.

Tháng này có 1 số sk

11 Likes

Chúc anh và cả nhà ngày mới giao dịch may mắn, thành công :shamrock: :shamrock: :shamrock:

3 Likes

Chúc bác bình về quê vui vẻ

1 Likes

VNINDEX tăng liền mấy phiên, thêm cả đoạn này có khả năng NĐT kẹt vùng 1240 họ tham gia bán ra, anh chị em ngắn hạn nên hạ tỷ trọng bớt nha bà con. Vị thế người mua và nắm cp ngắn hạn đoạn này không tối ưu lắm

4 Likes

Chỉ số không rơi nhưng kéo ở blue, còn mid pen đang có dấu hiệu bị chốt lời. Cân nhắc

18 Likes

Nhưng thời điểm này bán cũng có khi mất hàng nên thật cân nhắc tùy nắm cp nào, dòng tiền lớn vẫn vào, dự đoán thanh khoản nay cao hơn hôm qua

3 Likes

Gửi các anh chị TOP 3 ngành, các mã mạnh theo ngành kết phiên sáng nay.

1 Likes