Theo nhịp VNINDEX: tháng 7-12/2022: đáy dài hạn, đáy sâu nhất chu kỳ?

,

em bán hết trước khi pht, về 11 em mua ăn cổ tức tm, nó lình xình mãi không chạy nhìn chán nên em bán, vừa sút thì phi

2 Likes

A mượt múc hết chỗ pht thì mình ôm lên đó trả lại cho anh ấy chứ

4 Likes

:joy: :joy: :joy: chia tay anh Tuấn về ôm anh Tùng, hi vọng anh í không làm em thất vọng :smile:

2 Likes

Nhắc đến mượt e cay quá,e đang chờ gồng gánh để có cơ hội sút vào mỗm anh mượt ngập mồm

2 Likes

Uh, mua pht giá 15 mà đánh về 9.x thì cũng dã man thật.

2 Likes

Cụ Hạ khoe núi tiền mà pht giá 12.8 bán về dưới mệnh hay drh pht xong đánh về 7.x, toàn huyền thoại hút máu cổ đông

2 Likes

Về 7.x lun ấy bác, nhưng thôi cung may e tb dc ít và đang gồng lãi,nhưng cay cú a ấy nhất định chờ đến pht cho a ấy ngập mồm

1 Likes

Mấy ông mà ăn trên xương máu của cổ đông cũng không bền vững đâu. Tiền mồ hôi nước miếng của người ta chứ có phải lá mít đâu, rồi kết cục cũng như anh Quyết, Anh Dũng… thôi, có khi còn tệ hơn . :triumph::triumph:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

2 Likes

Em chào bác Ngocbinh. Em rửa tay gác kiếm 2 tháng nay, giờ có ý định giải ngân lại mà chưa biết bắt đầu từ đâu ạ

2 Likes

Chị còn âm Nav ko hay về bờ rồi c ơi ?

2 Likes

Hôm nay e mua 1 ít VIB tưởng tèo luôn, ai ngờ ATC kéo mạnh quá, mua theo tư vấn của bác, hy vọng có quà, hehe

2 Likes

Dòng tiền luôn có xu hướng luân chuyển, nhưng bank, chứng, tài chính khác có ưu thế hơn.

Bạn canh, theo dõi tìm điểm mua hiii

3 Likes

Ngon. Nền 26 tích lũy khá chặt. Cây nến đẩy phiên qua uy tín phết. :tomato::tomato::tomato::tomato::tropical_drink::tropical_drink::beer::beer::beers:

Nền 23.9-24.7, giờ chắc khó về. :seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:

4 Likes

TOP 30 BXH ĐỊNH LƯỢNG hôm nay nha bác @Ngocbinh

2 Likes

@Liti tôi bổ sung thêm về VND, DXG (tôi online trên fone nên tính còn thiếu sót) :tired_face::relieved:

4 Likes

@Ngocbinh

CHỨNG KHOÁN đang top ngành bên em, gửi kèm bác luôn mã CHỨNG KHOÁN mạnh kết phiên nay. Bác nào muốn xem chi tiết hơn các sản phẩm và công cụ của em có thể vào topic sau nhé :ĐỊNH LƯỢNG THỊ TRƯỜNG - SÓNG NGÀNH - CỔ PHIẾU : update hằng ngày - #28 bởi BalanceInvestment

2 Likes

HUT đứng đầu luôn. Hôm qua nghe ông kia bảo 3 năm là HUT vào rổ VN30 đó . Ghê thật !! :rofl::rofl:.
:dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon::dragon:

3 Likes

Cảm ơn bạn, APG của tụi tui từ hạng 10 lên hạng 5 giới chứng khoán ;))) @CaoCuong @Lucy0396 :laughing::grin::hugs:

5 Likes
3 Likes

Các ace thuộc cấp độ mấy của tự do tài chính :chart::currency_exchange::chart::currency_exchange::chart::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling::seedling:

4 Likes