Thị trường chính thức bước vào nhịp chỉnh ngắn hạn - Anh em nên làm gì trong tuần này cùng bình luận nào

, , , ,

Hôm nay thị trường chính thức ko thể vượt vùng cản 1100 phải quay về điều chỉnh. Có 2 khả năng đây là điều chỉnh sóng 4 daily hoặc điều chỉnh ABC của daily. Nhịp này có thể sẽ quay về test vùng 1000-1020, Anh em nào hnay mới fomo thì yên tâm ko sập đc đâu chỉ là chờ khoảng 3-5 ngày nó sẽ lên lại thôi, Mời các cao nhận vào nhận định

6 Likes

quay đầu bây giờ…sợ kẹc gì

Ok mon ú, bác Mon đang giữ con gì thế

Khả năng thứ 6 sẽ quay đầu

2 Likes

Hnay tây long vẫn mua ròng hơn 700 tỏi trên hose thì ae phải biết đây chỉ là nhịp điều chỉnh ngắn hạn, mục tiêu trc mắt là 1200 nhưng mà muốn lên đó thì cần tích lũy ít nhất 3-5 ngày, nhiều là 7-10 ngày mới đi lên tiếp đc

2 Likes

tây xuc mạnh. cp bơm mạnh tiền. các chú cứ nghĩ nhà nuoc bơm tiền để cái bộ mặt nèn kinh tế giảm úp mặt à. nghe hài hài

@Songda : bác nhận định thị trường giúp em với.
Chính phủ bơm tiền sao giảm, tây múc mạnh. Fo mở mua thêm trung bình giá cp bđs nhịp chỉnh này đc ko bác.
Hoặc có ai cao thủ, chứ môi dưới em ko tin đc, trên này nhiều thành phần quá

Lại vuốt đuôi như thằng điên
Vẽ chart theo ngày đúng là thằng vô học

1 Likes

Phán ngu như ch ó mà ngày nào cũng phán
Mày phán trúng được lầm nào chưa?

Hãy tỏ ra là ng có. Học. Tôn trọng ng khác là tôn trọng chính mình

3 Likes

Tôn trọng mả bố mày
Ngày nào cũng vuốt đuôi: ngu như lợn
Vừa hô lên 1130 xong

Bạn ơi thông tin đi sau giá mà, khi tt đc đưa lên trang báo thì ng nhà của quan chức họ biết trc m rồi họ gom hàng chờ ra tin để xuống tàu. Nhưng mà ko sao, tt vẫn đang trong sóng hồi của tháng, ít nhất có tháng 12 và trc tết âm vẫn an toàn cho ae mua bán cp

3 Likes

Thằng ch ó đẻ nào hô đu tím L14?

Hãy ngừng vu khống ng khác, hãy tỏ ra m là. Ng có học hoặc ít ra cũng là. Con ch. O biết nghe lời

TT về 900 con ch ó hô bán gửi NH vì sẽ sập về 650

Ngừng bẻ lái dư luận, hãy đọc hết nội dung anh viết ko nên cắt ghép bôi nhọ anh. Một ng cao thượng như a ko chấp những ng như mày

Con lợn hô lên 1130 giờ hô giảm
Ngày hô một kiểu như thằng tâm thần

Hô đu đọt L14: óc ch ó

Thôi tem tém lại mày à😎 hài hước bỏ mẹ

Mai đua lệnh sml chỉnh cc

Múc sàn 1 nửa ngay ngày mai, 1 nửa để đua lệnh hoặc tbg