Thiên cơ đã tới: Giữ hàng cho chắc - ăn to!

, , , , ,

Thôi cắt đúng đáy rồi, tao với mày cùng hội cùng thuyền trên răng dưới dái và 2 cái nịt

Tao phục mày cắt lỗ đúng đáy giờ đi khắp nơi hô tiền mặt là vua. Nhục mặt chưa ?

Táo bón rồi, hàng bọn cá mập nó ôm sạch vùng đáy

Tiền vào nhóm bđs quá mạnh. Tím hết rồi

Giờ ôm cổ bđs cứ đui mù câm điếc là giàu

1 Likes

Thứ 2 ceo còn éo mua nổi.mua giá trần thì may ra

1 Likes

Ông tham chơi margin thì chịu thôi.
Ông múc tiền tươi thì sợ đéo gì

1 Likes

Đợi đến tháng 1/2023 anh sẽ cùng hô tiền mặt là vua với chú nhé!
Giờ anh lo ăn tiệc đã chú ạ :rofl:

2 Likes

Chán kinh người!
Giá này nhiều con giời T+ đã lại gáy rồi.
Gáy thì hôm nay cho chúng mày ộc ra bằng hết.
Đầu tư vào DN đi dài hạn với sự phát triển thành công, tin tưởng vào tài năng của ban lãnh đạo.

BỐ MÀY ĐIẾC! KÊ CAO GỐI NGỦ!
DEAF

1 Likes

CEO với L14 hôm nay ATC trắng bán luôn, vãi đái. :sweat_smile:
Nhưng cầu vào L14 vẫn mạnh hơn, đợt rồi L14 bị đập nhoe nhoét nên chắc giờ bật mạnh.
Bác nào tiên tri tuần sau ngày nào chỉnh em gia tăng chút khối lượng nữa nào :laughing:

1 Likes

Nay xác nhận uptrend r bác ,tuần sau tím cứng cả tuần,khó mua lắm

1 Likes

Sóng hồi thôi mấy ba, mấy ba cứ kêu úp cheng rồi lại toi một lứa f0 mới đấy :laughing:
Hy vọng thứ 2 nó chỉnh chút phiên sáng kkk

Sao đợt rồi có thằng bảo LFI bị call margin ộc hết CEO và DIG rồi.
Hay là chúng nó tung tin vịt gom hàng?
Nói chung không có thông tin kiểm chứng mệt phết.

2 Likes

LFI mang tính động viên tinh thần cho anh em Digger lúc trước thôi bác.
Tầm của DIG team A7 cũng chưa đủ lực mà lái 1 mình. Giờ A7 hay LFI có cầm hay ko tôi cũng đâu quan tâm nữa.
Có bác Hằng Nga nói thuyết âm mưu là cho sập sâu tất cả những gì liên quan đến bđs tôi thấy hợp lý. Chỉ có “lái chúa” ra tay mới thảm sát kinh khủng được như vậy.
Giờ cứ nhâm nhi tiệc thôi bác, sóng hồi mới bắt đầu thôi mà :laughing:

haha, con quỷ shannon thay đổi con người bác rồi sao. :wink:Chúc mừng bác.

1 Likes

Ừm! Cái chính là muốn hỏi tại sao lại muốn mua vào L14? Chỉ vì nó rẻ?
Bác @Songda vừa báo tin một công ty vô chủ vào diện kiểm soát của ban chỉ đạo PCTN rồi đó.

Mình rất nể bác Investor nhưng mình không đánh như bác Investor đâu bác (ít nhất là hiện tại, tầm nhìn và vôn của mình ít, ko so được với bác ấy).
Đánh như chiến thuật của bác ấy mình thấy rất an toàn và tăng trưởng đều, có thể áp dụng cho vốn lớn và lập trình cho bot tự đánh luôn. Mình thì vẫn cần tăng vốn nhanh kkkk.

Mình vẫn học tư tưởng chủ đạo của bác A7 thôi. Nhưng đợt này mình điều chỉnh chút, là sẽ ra vào theo chu kỳ sóng lớn. Không giao dịch nhiều đâu. Bác có thể tham khảo bên bác Hằng Nga, cách đánh của mình cùng ý tưởng với bác ấy.

Hold 10 năm như A7 mình chưa đủ bản lĩnh (có thể phù hợp với những team muốn thâu tóm hoặc vào hđqt doanh nghiệp hơn). Chọn cái nào phù hợp với mình thôi bác.

Đúng bác, nó rẻ quá nên thành ra an toàn. BĐs nói chung đa số giờ rẻ mạt mà kkkk. Tôi cứ chỗ nào lúc trước nguy hiểm nhất chính là an toàn nhất lúc này. Lúc trước L14 bị đập kép, vừa chịu trận chung với ngành, vừa bị kẹp Dig, Ceo, nó chỉnh nhoe nhoét ra rồi giờ phải bật lại mạnh thôi.

PS: bác Songda tuy hơi bi quan nhưng tôi thấy bác nhận định đa số là đúng đó, và rất thận trọng. Mà công ty vô chủ là cty gì nhỉ, L14 mà vô chủ à :sweat_smile:

L14 đương nhiên không vô chủ rồi :smiley: