Thời cổ đất lên ngôi, sóng hồi bắt đầu từ mai đến cuối tháng 10

HDC, DRH, CEO, DIG, LDC. SCR, NBB, CII… nhóm cổ đất sẽ tích lũy sideway up và bùng nổ vào cuối tháng này.

NBB nay đã bắn phát pháo đầu tiên

DXG sang tuần sẽ nổ tiếp phát súng…

thanh khoản nhóm BDS đang cải thiện rõ rệt, duy trì dc dòng tiền vào thời gian gần đây mặc dù phiên nổ phiên xịt về giá như vol khá ổn định

nhiều cổ phiếu nhóm bds đã chiết khấu về gần vùng khởi sóng 2021 và tích lũy đi ngang giũ nền ở đây từ tháng 1 đến nay đã gần 9 tháng, cũng sắp hết 1 chu kỳ sóng ngắn điều chỉnh.

nhóm cổ phiếu bds đang test lại chân 2 đáy ngắn hạn tuần và ngày, có thể 1 số cổ phiếu tạo phân kỳ tuần và ngày ở khu vực này

anh em chắc cũng hết kiên nhẫn với nhóm BDS và cắt lỗ triền miên , sang gom phân. cá . dầu… để kỳ vọng gỡ gạc lại. bây giờ mà nghe ai rủ múc cổ đất chắc tìm cái cục gạch ném cho vỡ đầu!

tôi thì nhận định từ góc nhìn khách quan về dòng tiền và chart, vol và giá. hiện tôi cũng chưa ôm cổ đất nào cả. nhưng có thể HDC hoặc NBB vào tầm ngắm của tôi tuần này.

chúc ae nđt tham khảo nhận định và có bình phẩm giao lưu nho giáo nhé! ae vào ném đá thì đừng spam - cộng đồng đầu tư ae khổ cả rồi!

8 Likes

Bác cho xin view API, L18 với ạ

HDC chỉnh nhẹ tịt vol, sắp nổ.

NBB Trần vì PHT…Ko liên quan gì đến dẫn dắt…

Hi vọng bds lên cho nhiều ae gần bờ hơn

L18. sẽ có pha giũ hàng. hiện vol cạn. vùng hỗ trợ 35-38 sẽ test và bật mạnh lên target 55. bạn có và kẹt giá cao thì canh vùng đó bình quân

đó là 1 dấu hiệu dòng tiền đang test cung cầu và dxg nữa. rồi bạn sẽ ngẫm ra vào tháng 10

1 Likes

đúng rồi bạn. nhiều ae cầm và tiền của thị trường cũng ở đó

HDC sẽ có lắc ở đây. vol chưa ổn định . vượt cản mới ổn.

Cảm ơn bác. API thì thế nào bác. Mấy mã BĐS e cầm hơi yếu so với mấy mã bác khuyến nghỉ nhỉ

Tàu HAG: cứ lừ lừ tiến ko gì có thể cản nổi :point_up:

nó cần thời gian. 1 số mã khác như scr. drh. ldg … đang test hỗ trợ cũ tạo chân 2. còn hiện tại các mã không có đỉnh 2. tích lũy đủ. vượt mây giảm. vượt fibo 0.236% thì khỏe hơn. nó đang test cung cầu và xoay vòng vì tiền không thể kéo dc cả nhóm ngành

1 Likes

Giờ mà còn đất với cát! Bán! Mua hàng tiêu dùng, bán lẻ, khí đốt…
Lạm phát VN không biết là bn, xong ông bà nào đi mua bán đồ ăn thức uống, hàng tiêu dùng cũng sáng mắt ra vì giá cả… đang như thế nào, chưa nói gì Mỹ, Nga, Châu Âu

Cứ chỉnh là mút

DRH ae chú ý!

1 Likes

nbb khỏe thế. cố kéo tím

con ghẻ này của thằng Đạt đần mà cũng chơi đc hở Bác, mé nó pht cho ngta 12k xong úp bô như phá sản

thế là sắp giàu hả các cụ

L18 về đúng Như bạn nói.
Về 38 xomg sẽ trần lên 45. Ai mua 38-40 lại đc thơm trước 5 giá. Bắc Cầu Hàn mở bán đến nơi rồi.
Bán xong thu về gấp 5-6 lần vốn hoá.
Đó là cái đòn bẩy có thể bứng nhẹ cũng bẩy L18 lên 200k mà k thèm chớp mắt.kkkkk

VHM cũng cố thể là thủ lĩnh thay minh chủ DIG đợt tới