Thời cổ đất lên ngôi, sóng hồi bắt đầu từ mai đến cuối tháng 10

phiên nay là cơ hội cho ae bình quân hoặc bắt mới nhóm bds cho song hồi. sang tuần chốt NAV. thị trường hồi phục. mốc 1200 là đáy của index tháng 9. đóng tháng 9. index sẽ trên 1220

1 Likes

DJ chỉnh nhẹ nữa thôi. ae đừng sợ

1 Likes

1h30 . thị trường sẽ hồi phục mạnh. anh em bắt thứ 3 về hàng lỗ sẽ bị ép bán

2 Likes

bds hiện đang là pháo cứu sinh cho index rồi ae. dxg- cii- nbb - ntl - tch… luân phiên kéo

1 Likes

HDC thì sao hả chủ top?

bds mấy nay vni sập nhiều điểm mà ko thấy giảm nữa… đang đi ngang tích lũy chờ vni đáy là nó kéo thôi
bác view giúp e ssi xem vào bắt được chưa ạ? e đang chờ kết phiên nay hấp thụ tin thế nào mai mới quyết

HDC quanh 43 XÚC ĐƯỢC. chỉnh sau nên chạy sau so với dxg. dig

tý nữa 1 loạt mid bds tím. ae lại ôi mất hàng. 1 pha giũ hàng đẳng cấp của mms

2 Likes

ceo nắm giữ hay sao a?

Ceo tạo nền đáy quanh 25-26 ổn rồi đấy

4 Likes

bảo ae từ sáng. chiều xanh tím. bds lead

1 Likes

Tôi vẫn cầm hàng múc từ đầu tuần, hàng về coi đc cây trần rồi. Nhìn dòng ck, bđs tuần này về nền hết không múc hơi phí

5 Likes

tks bác!

Trước cũng nói về vhm nó phục vụ ps ae vào cổ đất gặp nó ăn hành ngập mồm. Nay nó dúi ép kinh thật

Dig quanh 33 cũng chắc bác ạ

1 Likes

Dig trong nhóm tôi báo ae vùng nền 31-32. Ae vào sớm đc giá đẹp rồi. Cơ bản thì cp về vùng hỗ trợ mạnh ae cứ mạnh dạn lên 1 chút, 100k còn múc húc xúc đc thì về đây gần giá đáy tháng 6, tháng 7 ko dám múc

4 Likes

Pha hồi này vượt cản tháng 8 được ko bác hay chỉ đủ T+ ạ

Thị trường VN có lối đi riêng, nay xanh mạnh mai ndt lại fomo. Tối nay DJ hồi xanh. Mà có cái là thanh khoản chưa cao lắm

Mưa đến đâu mát đến đó thôi. Vì vni cũng chưa vượt đc cú nảy hồi tháng 6

thoải mái e. mai sẽ xác nhận