Thời cổ đất lên ngôi, sóng hồi bắt đầu từ mai đến cuối tháng 10

bds khả năng chiều hồi đỡ cho index. ae kẹt hàng chịu khó lướt t+0 max 20%

TCH xanh kìa ae.

TCH con hàng bơm thổi, đi đâu cũng thấy hô hào thì xanh đúng rồi, liên quan gì đến dòng bđs đâu cu

nó về đáy 2 chân tuần vậy. quanh 10.x xúc được. lượng tiền mặt nó ổn. tỷ lệ vay nợ nó thấp. cò gì đâu mà xoắn bác

Xấu hô hào làm gi

bds dự báo nay sẽ có phiên WO không ae. kẹt thì sàn múc rồi chiều lướt. hạ giá vốn thôi ae

1 Likes

Phải chờ chiều ngài ạ. Dù phần lớn về vùng hỗ trợ rồi.
Dù sao thì tây lông nó bắn rát quá.

2 Likes

Có cái nịt ý mà sóng ông ơi, cứ cố với thị trường làm j, vĩ mô xấu

vnindex hiện đang giảm về vùng 1176 hỗ trợ fibo cuối cùng. mn nên quan sát rồi phiên chiều hành động. hiện kiểm định vùng này rất quan trọng. sàn thì xúc lướt t+0 dc

2 Likes

1176 đã thủng chắc về đáy cũ rồi ạ

jhung h1 nó sẽ xác nhận vào 2h. nếu ko giữ dc thì sẽ tụt e

Mô hình cụm hòn đảo của vni hiện ra rồi.
Khả năng nhịp này còn thủng váy.
Đỉnh hồi tháng 8 thấp hơn tháng 6

2 Likes

các khung phân kỳ nhỏ m15 và m30 chiều nay sẽ xác nhận. h1 quanh 2h chiều sẽ báo việc hồi phục vnindex sau khi test fibo ở 1176

nhiều cổ phiếu bds đã hết sàn. thanh khoản kỷ lục. khả năng bds nay pha wo

Rồi nói vậy giờ có thấy hối hận không? Nhìn bđs sàn chất đống kìa, mỗi con dig sàn atc đc kéo lên để lùa game phát giấy thôi

ae đoc kỹ nhé. mình bảo ae múc rồi ném thứ 5 rồi. còn nhập mới TCH. DRH. các dự báo tuần trước đều phải xác định nếu xấu. DIG. CEO phải test chân dưới . ae lỗ 40-50% thì ném gì các cụ. còn ae t+ là ném ngay hàng về rồi

ae nhớ. mình nói trên này khá rõ. cần phải 1 nhịp test đáy tuần với DIG. CEO

DJ đã về chân đáy tuần . kịch bản 2 từ 16/9

gãy vùng hỗ trợ. HDC. cũng giảm mạnh

hiện tôi sẽ không mua mới đến thứ 5. hàng bắt thứ 5 tuần trước đã về. tôi sẽ quyết dịnh hạ NAV vào phiên thứ 5,6 tuần này nếu tiêu cực