Thôi xong ! Chính sách quay xe bơm bds rồi. Ối giời ! Lại đi cân tiền

Target cuối năm của L14 khoảng bao nhiêu thuyền trưởng A7 ơi? @Sieucophieu12345
Em đang all in L14 rồi. Đáy rồi

Mày ngu quá. Càng để lâu đất bố càng có giá con ạ. Vội vàng bán xong hạch toán đc mấy đồng hết mẹ nó kỳ vọng. Mày nghe A7 kể chuyện ao rau muống Mỹ Đình mấy chục năm trước chưa? Giờ giá nó thế nào? Cả khu Hoà Lạc nữa… nhiều lắm. Tìm hiểu cho sáng cái não ra.

1 Likes

lần nào cũng vậy l14 sẽ x2x3 từ đáy cố ngồi ôm em nhé

1 Likes

Ý kiến chuyên giăn thua j A7 ơi. Nhiều chuyên gia bảo siết bđs thì sao?

Khéo mai tím bác ạ. Một số con BĐS đang tím dần rồi. CII…

1 Likes

A7 thuộc ban lãnh đạo, mà tầm nhìn định hướng với độ tử tế của A7 thì giá này ko mua thì mua giá nào bác? E xác định L14 là hàng tích sản! Còn để chút lướt mấy con khác chơi kiếm cafe :grin:

1 Likes

Mới tăng đc có tý các bố cứ mong nó chỉnh. Nói thật có chỉnh cái củ c ấy. Tụi tôi lỗ 80% từ đợt tháng 1 thì tăng có tý như giờ bõ bèn gì. Cứ nhồi đấy mà hóng tôi nhả hàng cho

2 Likes

Hàng ngon bổ rẻ

Thấy bà con thi nhau Fomo thép thép ko biết thế nào thầy nhỉ

Dig tích lũy tương đối lâu rồi; phi lên 5x đi rồi tích lũy tiếp

mai l14 sẽ bắt đầu ce 5 phiên

2 Likes

80% giá này ko xúc gấp đôi mà về bờ

Bọn khớp lệnh bao nhiêu ndt nói mời A7 mà éo dám mời. A7 mà lên sóng hót hơn ca sĩ hạng A.

1 Likes

ngon

Mới chớm sóng bds, 1 số bds nay đã trần. Dj 34k rồi do hết lo lạm phát, mai lại đua nhau múc. Chẳng hiểu bọn hô 950 điểm mô hết r. Nhóm vps có thằng còn hô chuyện gì cũng có thể xảy ra hô sập về 900 như năm 08 09 cơ. Chắc ăn thì cứ đợi

ông này nói chuyện rất bậy nha.

Nhìn Dig, Ceo giờ chán nhỉ lâu laesm k thấy tWng 3 4% chứ k nói đến tím dù thị trường mạnh

mày hỏi bố A7 của mày đi, vì sao hứa nhiều thế, dự án bị giữ chân ntn thì cty lớn thế đíu nào đc

1 Likes