Thứ 2 tuần sau nếu DIG không quay đầu CE tôi xin khóa nick vĩnh viễn!

Hơn 17 năm chứng trường và chứng kiến hàng chục mã chứng khoán rơi không phanh trước đây như JVC lúc chủ tịch Hướng bị bắt, TTF lúc kiểm toán và tồn kho biến mất, HNG lúc bầu Đức bị phốt, YEG lúc Nhượng Tống bị youtube đánh 3 gậy, SDA…v.v…

Với DIG rất khác, lợi dụng hiệu ứng FUD(tạo sự hoảng loạn) quá lố và bị đè gom thô bạo. DIG định giá tài sản đầy đủ thì đây là một cổ phiếu chất lượng, có tài sản rất lớn. Ai đi Vũng Tàu, Đồng Nai hay Vĩnh Yên, Thanh Hóa…sẽ thấy rất rõ. Lần này có âm mưu khiến cổ phiếu liên tục giảm sàn.
Phân tích đối chứng 2 luồng thông tin từ 2 cty chứng khoán, thấy rõ một thuyết âm mưu quá khủng khiếp, hiện chúng nó đã cover được rất nhiều từ sự hoảng loạn của đám đông !

Sau khi check nguồn cẩn thận, đánh dấu topic này tại đây, thứ 2 tuần sau vào khoảng 13h45’ đến 14h10’ nếu DIG không CE bung mạnh tôi nhờ các Mod khóa dùm nick giúp tôi.
Các bác ai kẹp hàng hãy bảo trọng, ai mất hàng vì cắt lỗ đầu ngày thứ 2 tuần sau xác định sẽ ôm hận suốt đời !

55 Likes

check nguồn gì vậy bác

chỉ cần nó k sàn nữa là được, k cần CE bác ơi

1 Likes

Mình vừa nói chuyện vs bác chính, bác bảo để bác xử các cháu cứ yên tâm múc all in tất tay.

3 Likes

em kê dép ở đây hóng cái kết nhé bác

DIG xác định đã bật là phải CE đủ 10 cây

ông bị khóa rồi lại lập nick khác đi lùa thôi :slight_smile:

4 Likes

ý là bật lên cho ae thi nhau úp bô hay sao mà CE 10 cây, cp muốn lên là phải tích lũy gom hàng, đang lúc dowtrend ai nhỏ lẻ nào vung tiền mua CE 10 cây vậy . 2x làm lại vòng mới nhé

1 Likes

Ok

Cổ phiếu giảm 75% bật tăng 7-10 cây CE gấp 2 giá đáy là chuyện bình thường. Nhất là lái gom đủ quất lên, gần đây nhất là HDG hôm nọ chạm 37 bật lên 60

3 Likes

DIG sẽ lên lại thôi nhưng bật 10 cây của bác hơi lạc quan, cùng lắm thứ 2 sàn xong bật tím là có khả năng chứ phiên thứ 2 là hơi đuối rồi

2 Likes

Bọn lái cover đủ nó đánh ko cho nhỏ lẻ sửa sai. Ai cắt đúng bẹn xem như mất trắng, giống hồi tụi nó đánh CEO giam cho nhỏ lẻ mất hàng rồi đánh 1 mạch từ 13 lên 39k

Bán xuống 2x đi để t múc thêm,đang gom tiền đây,please

Khoá đi là vừa Mr ơi tôi đi 70% rồi

2 Likes

Quá tàn khốc đạp một mạch từ 125 về 36 kinh khủng khiếp

2 Likes

Ôi zời ơi, Dig ơi là Dig, về 20 chứ ở đó mà bật 10 cây Ce. Nó bật được 1 phiên xanh thì sau đó lại tiếp 4,5 phiên sàn. Hòn tuyết lăn nó như thế nào thì mọi người cứ hình dung. Đừng nghe tụi nó lùa gà nữa, từ 120 về 36 mà còn nghe tụi nó lùa.

3 Likes

Nick mới lập để chim lợn thô thiển, bạn này chắc chắn có mục đích xấu, hẳn là người của đội lái đây

3 Likes

Nick mới lập thì sao? Tôi nói có sai chỗ nào ko bác mà bảo tôi chim lợn?

Nick mới đã chim lợn rồi, khai mau bọn mày cover ăn xác đồng bào cổ đông có ngon ko ?

2 Likes

Chim lợn chỗ nào? Mấy ông nên suy nghĩ trước khi nói.