Thư mời Đấu giá DIG: Vingroup, Hoà Phát Group - DIG – Siêu Tàu Ngầm BDS 640.000 đồng CP

Ae mình nhỏ lẻ, ăn thế thôi, còn lại các a cũng phải chén chứ! Kính trên nhường dưới muôn đời thịnh!

4 Likes

Đoạn này chắc mời thêm THM, ông này ít đánh nhưng được cái đu khoẻ đu vội. Khó nữa thì mời anh Đức HAG: Người đu đỉnh Vĩ đại nhất Việt Nam.

3 Likes

Giáo sư Đỗ văn Phong , sau 20 năm đi giạy bên mỹ đã full magil bank , thép . Hiên tại giáo sư đang rất thất vọng …,

Mới có thêm ít đạn. Để mai nạp CEO luôn kkk

Ai k múc CEO, 2 năm sau nghèo như Thái Phạm Long phan lại đổ tại số. Kkk

1 Likes

DIG là siêu tàu ngầm, còn CEO thì là siêu tên lửa. Mỗi con mạnh 1 kiểu. Múc cả để có cả lính thủy đánh trên không luôn… kkkkkkkk

3 Likes

Múc hay là chết

13 Likes

Bọn chiên da sẽ phân tích khi DIG lên 1 củ/cp nhé
Kk

DIG cán “đích” 630k/cổ phiếu :slight_smile:

KBC mua được không bác ơi

Đại ca trao đổi vs chủ tịch Tuấn, cổ đông kì vọng DIG + Himlam = Vinhomes = Hoà Phát chu kì tới, giá dưới 500k ae thất vọng lắm.

2 Likes

Dig đang 98k sao không mua mà phải đi đấu giá 400k làm chi ạ? E chưa hiểu vấn đề này? Hay các bác đanh chém gió vậy ạ?

1 Likes

Vãi đái, bài viết chất vcđ luôn kkk, vừa hài vừa đúng, NVL cẩn thận bay khỏi no.2

1 Likes

Ông nào bán 98k là sút giàu sang cho kẻ khác hưởng đó, kk

DIG giống như khối bọt biển càng hút tiền càng nở, càng ôm càng giàu .

bớt pro thêm đi . e nói thật lòng nha. mạc dù e biết DIG rất tiềm năng.

E biết nó tiềm năng là tiềm năng thế nào? Tiềm năng trong bao lâu? A chào các Bố già giá tương lai 3 năm tới đc ko em?

4 Likes

Giáo sư Đỗ văn Phong , sau 20 năm đi dạy bên mỹ đã full magil bank , thép . Hiên tại giáo sư đang rất thất vọng , và buồn …,

Chào mừng a bangbang lên tàu Dig. Bầu a làm thuyền phó nhé :smiley:

Trú ẩn.

3 Likes