Tích sản DIG: Vững tài chính - Sáng tương lai

công nhận DIG giảm sâu thật, trên 90% ắt sẽ hồi mạnh… nhưng khoan đã bắt, theo dõi thêm 2-3 phiên nữa!!! :frowning: Bình tĩnh lúc này; tiền chờ sẵn DIG hay NVL đây :joy::joy::joy:

1 Likes

Cái gì r cũng quy ra đất thôi,thế mà nực cười nhiều ng cứ mong bđs nó chết,nó chết thì kéo theo thằng nào chết đầu tiên nhỉ :slightly_smiling_face:

1 Likes

2 em này nhìn thèm… hốt DIG cho an toàn!!! NVL chờ vài hôm xác định ý các anh lớn sao đã :grinning::grinning::grinning:

Bác biết k 90% dân số vn
ao ước, mong ngóng đất giảm
vỡ đáy đi để mua lấy mảnh cắm rùi
:sweat_smile:

2 Likes

Thiên tân vừa bán gân 10 tr ,chắc để lấy tiền mua lại trái phiếu rôi.

Bây h hy vọng tttp đc cứu, tiền đc bơm lại tt qua kênh vay ko chết hết

1 Likes

Lúc b uồi nào cũng hô bán. Nó giá 120 thì ko bán. Giá có 13…14 thì chỉ lo bán. Hôm thứ 6 nó đè gom hàng. Thằng Mon lù cũng hô bán. Cuối phiên em nó Ce.

1 Likes
2 Likes

1 Likes

từ 1/11 rồi mà giờ báo mới ra tin :slightly_smiling_face:,sắp tới là nới room tín dụng,quý 1 năm 2023 quỹ ngoại bơm tiền nâng hạng thì đủ kéo ttck đi lên r nhỉ :slightly_smiling_face:

2 Likes

Ae khiếp Đít; ce đứng nhìn không dám vào :joy::joy::joy:

Đầu tuần tím ngắt, xấu tột cùng rồi! chúc ae cổ đông DIG tuần mới thành công!

3 Likes

Mở mắt ra là Tím thì chít :smile:

1 Likes

Xích thố đâu phải ai cũng chịu được đâu, những huynh đài đam mê tửu sắc ( margin) ngã ngựa hết rồi. Những người trụ lại sẽ xưng bá thiên hạ thôi

2 Likes

lớp cháy tk vì margin ra đi ko bao giờ quay lại,lớp mới lại vào thôi :slightly_smiling_face:

1 Likes

Thiên tân và giá đình chủ tịch đã mất khoảng 10_15 % công tý với giá 12. H muốn mua lại sẽ đua xe tâmf 15 phiên. Vĩ mô quý 1 sẽ tốt đó có room mới. A em ngoi nhìn nhé. Có tiền vẫn cứ tranh mua trần vì giá 1x này ko còn nhanh thôi

1 Likes

nới room thì tháng 12 này phải có chứ quý 1 2023 là room mới r bác cần gì nới nữa,việc nới room và hạ ls vay để xử lý cái đống tp đến hạn trc,hiện tại 2 bank vcb vs hdb đã hạ ls vay trong tháng 11 r,trung quốc dân đang biểu tình vụ zero covid hi vọng chinhs phủ nó giãn bớt,dxy cắm đầu,fed bớt diều hâu,tôi nghĩ báo chí nó viết bài đủ r,đợi lúc phù hợp nó up tin tốt hàng loạt ngay ấy mà,thương ae đợt r dính margin bị fs thôi,ae cầm tiền tươi thì cứ ngồi ngắm vậy,tím liên tục ae cũng chả dám vào bắt đâu sợ bị úp bô,nó sẽ tiếp tục đi lên trong nghi ngờ thôi :slightly_smiling_face: