Tích sản DIG: Vững tài chính - Sáng tương lai

Tin mật FREE: Dig sẽ phi như tên lửa,
các bác có biết vì sao ko, vì lái vẽ chart dig hôm nay cục súc đến mức chưa từng có trong lịch sử dig ceo l14, mở 13.9, rút chân đúng 1 line 13.85.
Các bác cứ kiểm tra lại có bao giờ mà lái húng và máu ch…ó đến mức như vậy ko???
CHECK LẠI LỊCH SỬ DIG CEO L14 ĐỂ XEM ĐỘ ĐIÊN CỦA LÁI
chắc bị em ceo qua mặt nên tự ái ngút trời rồi​:rofl::rofl::rofl:

Hôm nay lại là phiên thử của NVL và PDR. Mai mà 2 cp này ko đc đỡ mà để nằm sàn thì các NĐT sẽ sợ lần sau ko dám sờ vào. Khi đó dòng tiền sẽ lại hướng đến các cp BĐS tăng bền vững. CP được dòng tiền chú ý là cp ai cũng nghi ngờ ko tăng đc 11x

1 Likes

Vingroup bán hàng Hưng Yên mà còn có giá 5-7 tỷ/căn. DIG mở bán thu tiền về chắc đủ mua đứt lại số trái phiếu còn lại. Đủ giải phóng mặt bằng Long Tân luôn. @quocpx

1 Likes

DIG nay đội cầm tiền nóng đít nhảy vào múc nhưng ko múc được, kê hơn 7 triệu giá CE, Vol đã tịt dần xuống 6x rồi 5x, 4x, CE cả tuần nhé. Tp HCM có chính sách mới nhé.

Mai lại cong đít đua CE, đội nào nhanh tay may ra múc được ít, nay đội bán 13.9 sẽ cong đít ủn lại, ko nhìn DIG phi lên 2x, 3x lại nổ mắt

Không biết phải định giá DIG thế nào trong Q4 khi mở bán Nam Vĩnh Yên đây anh em?
Chỉ riêng Nam Vĩnh Yên vốn đầu tư giai đoạn 1 đã 1 tỷ $ rồi. Khó nghĩ quá! :innocent:

1 Likes

Xoá app!!!
Giờ nói câu này mới là chuẩn đéo chỉnh dc luôn,
đoạn trước mấy ông hô xoá app giờ đêm nào gối cũng đầm đìa nước mắt

Mặc dù đang cầm kha khá CEO, nhưng cũng phải nói câu này: tới đây sẽ có chú hối hận vì đã đảo hàng từ DIG sang CEO.
Khi còn nhầm lẫn giữa tướng tiên phong và đại tướng thì còn phải học nhiều!

Để đây cho đẹp!!!

Ko dám chơi mg đoạn rồi thì cầm ceo ổn, nên biết an phận, tầm thế nào thì tiền thế đó!
Sau này nhìn lại nếu ae sai lầm thì an ủi ae 1 câu vậy :rofl:

CEO là cổ phiếu rẻ, quá rẻ. Nhưng để lên đẳng bluechip thì phải là DIG.
Rất có thể 3 năm nữa tại ĐHCĐ L14 các anh tài tuấn kiệt sẽ thấy thương vụ đầu tư vào CEO và DIG hoá ra là thương vụ thành công bậc nhất của L14.

1 Likes

DIG sẽ về đỉnh cũ nhanh thôi, 1xx ko bán thì 1x ngu mới bán

A e hãy gồng lãi như cách chúng ta gồng lỗ

2 Likes

Lãnh đạo NHNN và Bộ tài chính từ giờ đến cuối năm sẽ bạc tóc vì sợ vào lò.
Tội: phanh gấp quá đáng, dồn DN và nhà đầu tư vào thế đối đầu, làm cho lượng tiền lưu thông trong SXKD quá thấp.
Thiệt hại trên TTCK chưa bao giờ lớn như thế, bốc hơi xấp xỉ 150 tỷ $.
Chưa kể biến TTCK thành mồi ngon cho tư bản nước ngoài vào thôn tính mua rẻ tài sản quốc gia.
Đầy tội để kể. :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses: :sunglasses:

2 Likes

Thảm quá! 2023 chuẩn bị bắt đầu với nền tảng không thể tệ hơn!

Cùng chờ đợi bàn tay “ma thuật” của nhà điều hành.

Đầu tư nhàn nhưng chưa bao giờ là nhàm chán, vì luôn có rất nhiều thứ để xem phía trước!

4 Likes

Các quỹ tiếp tục nạp đạn để vét hàng chốt lời của bà con chứng vịt :slightly_smiling_face:

1 Likes

siết nữa đi các bác ơi,kte chúng ta đang phát triển mạnh lắm :slightly_smiling_face:

2 Likes

Thêm tý màu đỏ để tăng thanh khoản. Đạp mạnh 13 nào.

2 Likes

rũ bớt,con này đu nhiều như quân nguyên ấy,toàn ae hold chặt rũ mãi đéo nhả :rofl::rofl:

1 Likes

vni nổ vol cả ngoại lẫn ta,vô vét quá kinh,chỉnh do gặp cản để đi lên,có thể gọi đây là phiên ftd thứ 2 :slightly_smiling_face: