Tích sản DIG: Vững tài chính - Sáng tương lai

Ae nên bỏ hết mg đi, khuyên chân tình, nếu chơi mg thì tạo 2 tài khoản chứng khoán 2 công ty, 2 người đứng tên. chia nav ra 50 50, margin tẹt ga 1 nửa, nếu mất vẫn còn 1 nửa. Làm lại cuộc đời.

2 Likes

Mấy thằng đầu bò hay tìm lý do giải thích cho cái sự đã rồi… buồn cười 1 số thằng luông ngồi đó đoán ngắn hạn dài ngắn xanh đỏ, khi nó giảm thì nó có thể vin ra vài lý do lúc tăng cũng ngồi đọc vài bài báo, ngồi ở nhà phán như thánh. Đặc điểm của 1 thằng này lúc lõm thì cắt vào bẹn, cũng lời dăm 3 xu 1 hào thì canh bảng chốt lời rồi lên hô như thằng điên “cash is king” :slight_smile: Anh em xác định thập kỷ này sáng nhất vẫn là đất, nguồn cung dự án đâu có nhiều. Hạ tầng đang được xây Nam Bắc, thế mà có thằng cứ ngồi đó mong sập thì làm thế bòi nào lên được rồng châu Á!

2 Likes

Chưa bao giờ khuyên anh em all in… và giả sử như DIG nó có đi ngang tích lũy lình xình thì cứ nhẩn nha mà gom thêm vào, kể cả có sập chỉ có múc thêm. Xấu gì xấu hơn nữa với những cái gì đã xảy ra. Nói vậy nhưng ngày mai cũng không hốc ngay hốc luôn được, hãy kiên nhẫn!

3 Likes

Mấy ông khen ngon BDS thì ôm đi, tôi thì cuối 2023 đầu 2024 tôi mới khen, kakaka

1 Likes

Gắt thế bác ơi. Dig chủ tịch mõm nên em đặt niềm tin vào ceo rồi bác nhé

Gắt thế :)))

Qua Nam Long hỏi cbur tịch có mua không mà chửi mãi c tịch mõm thế. Đến mình đi buôn còn bậy nữa là người khác

1 Likes

Rét quá, trốn đi ngủ đông hết rồi hay sao mà không thấy ai vào chém gió thế nhỉ? :smiley:

3 Likes

ae ăn tết sớm hết r bác :rofl:

2 Likes

chạy ngay đi à? :smiley:

1 Likes

Chạy đi. Hiiii. Sập rôi

2 Likes

ko nha,chạy vô tiếp :rofl:

1 Likes

Tết năm nay lạnh quá. Tuyết rơi quá mạnh. Tình hình như này nhiệt chắc còn 7÷8oC. Đứng ngoài mỉm cười nhìn tuyết rơi

Hôm nay lại xác định điều chỉnh mạnh. Mốc thứ nhất 11.x và mốc 2 sẽ là 9.x. Quan trọng lúc này là lực rất yếu mà KL chốt lãi + lỗ rất lớn.

Để dành xèng mua DIG phát hành thêm giá 15 hay là mua luôn trên sàn bây giờ các cụ nhỉ? =))

Ai mua 2x chắc lo trung bình giá thôi

Bác nói vầy, tội mấy bác mua 3x quá. Động viên nhau vui vẻ đón tết đi

1 Likes

Rẻ lại còn ngon mà chúng nó vất đi như cho vậy hả chủ top :(( huhu

Động viên nhau có làm TK giữ nguyên và tăng lên? Động viên nhau là giúp nhau đỡ mất tiền thêm, mặc dù đau nhưng mình sẽ làm lại và có cơ hội lấy lại những gì đã mất. Khó nhất trong đầu tư CK ko phải lãi bao nhiêu % mà là cắt lỗ bao nhiêu %

Sáng ra tin sk bán,chiều ra tin phủ nhận,đm lái :rofl:

1 Likes