Tích sản DIG: Vững tài chính - Sáng tương lai

khoai Tây muốn nghỉ ngơi Giáng sinh + năm mới với du kích VN e cũng khó phết :rofl:

chắc cài cắm 500ae ở Vn lên lệnh sẵn :rofl:

Nay tây với Mĩ nghỉ à ae

Nghỉ bù noel

2 Likes
1 Likes

hôm nay nó rút chân cho mà bán thì ai cầm hàng nhanh tay mà té đi

1 Likes

Đừng tưởng đỏ mà chín. Đừng tưởng TTCK xanh mà tham. GTGD thì teo tóp, gần như tiền đã đứng ngoài và mỉm cười. Vậy cứ ăn tết xong rồi tính, ko nên bội vàng. Chưa có điểm sáng để mà sợ mất cơ hội. Mò đáy lúc này sẽ không khác gì vứt đồng tiền xuống sông. Cứ thoải mái đầu óc để ăn tết xong rồi quay lại. Hiện TTCK đang khá rủi ro. Vẫn chỉ có 1 từ BÁN

Thằng này như kiểu kiểu gì hôm nay cũng buồn ẻ nay ko buồn ẻ thì mai ẻ… Đừng tưởng đang buồn ẻ mà ko ẻ… ẻ rồi thì nó nhao vào nó húp. :joy::joy:

Cứ xúc múc đớp đi em. Anh vẫn giữ quan điểm đã nói rồi. Đã mất thêm đc bao nhiêu xx % rồi cu em. Tiền của em mất thì em thiệt thôi. Nếu thấy rẻ, thấy đáy thì cứ múc xúc đi. Anh đứng ngoài nhìn em hành động xem ntn giai đoạn này. Đáy rồi đó múc mạnh đi mà kiếm tết kìa. Ha ha.

Cu em yên tâm anh đứng ngoài còn dài. TTCK rủi ro có khi còn về 84x, hôm qua đã báo hiệu chỉnh sâu rồi em nhé. Bây h mà có tý xanh thì cơ hội thoát, đừng để đến lúc khóc ròng mà muốn bán ko đc. Anh nghỉ tết rồi nên ko nặng quá vài %

Tranh thủ nó sàn dăm 3 phiên gáy đi em… trước nhận vụ long short 500m với ông anh trên kia thì ko :)) đến nửa tỏi đã rén thì chú m méo đủ tuổi nc vs a. Thế nhé!!

1 Likes

Anh em yếu tim mà nghe th nav ko nổi trăm củ này nó nói là ăn cức đấy. :rofl::rofl: Giá này nó còn hô bán thì cái loại đánh kiểu ăn cắp ăn trộm thôi. Bố m điếc :rofl::rofl:

Đếu nói nhiều… anh em vứt dép đây. tôi nhặt!!

2 Likes

Cứ múc ít một trong vùng 1x, sợ lol gì

2 Likes

muốn hốc bằng lần những chỉnh dăm chục % lại chạy toán loạn … Hài vkl. :joy::joy:

Quá sợ rồi. Đâu dám so tiền với các anh. Tiền càng nhiều nhưng u thì mấy đạp lại đi bốc cờ. Cứ bảo lưu ý nghĩ u đi thời gian tới nó trả lời cho. Múc mạnh vào cu em

1 Likes

Mua 14.85 thù chúc mừng em đã hót đc, múc mạnh vào. Chúc cho kết phiên có màu xanh >14.85 để em vui

Toàn Mõm múc dc vài cp lẻ ,chụp cái ảnh còn phải che kl ,sao phải nhục vậy ,mua thì show ăn trộm ăn cắp gì mà phải che che lén lút vậy ,toàn loại tiểu nhân

1 Likes

Đi chơi chứng mà nghe thì toi. Tiền mình thì mình phải tính. Đầu tư phải nghiên cứu, chứ đầu tư kiểu cố chấp + u nữa thì ko sớm thì muộn lại đi ra đê. Hôm nay mà làm phât sàn nữa thì thôi rồi (hi vọng có màu xanh để thằng em còn tin vào sự tính toán đúng đắn của nó). Cố lên