Tiềm Năng Của DTD - X2 X3 Tài Khoản - Giá quá rẻ so với khối tài sản khổng lồ!

năm nay trả cổ tức bằng cp 18%. Nhiều phết nhỉ

DTD đang có giá 800 tỷ, nếu cuối năm mà book LN 300 tỷ thì cũng hay đấy!

Hnay Vol khủng vậy mà ae im lặng quá

Dtd tiền vào khỏe nhỉ. Chính thức vào sóng mới ah

Các cụ còn sống không ạ ? hiện hồn cái coi

Cụ hiện hồn bơm oxi cho anh em với. dạo này có tin gì mới về DTD không

SAo anh em đâu hết rồi ? anh em bán hết rồi à sao im ắng thế

Sóng này say nôn hết mật xanh mật vàng rồi

Mới mua thêm đc ít nữa. Nhưng chờ sóng mà lâu quá

Xanh lét rồi anh em. Như chưa hề có cuộc chia ly. Giá này anh em không mua thì đến bao giờ mới mua

Xanh lơ ah Bác

Ối giời ôi .

Theo nguồn tin mật báo về. DTD có chỉ sổ tài chính đẹp nên được vay magin khá cao. Thị trường sập, các mã lao dốc không phanh khiến việc bị bán giải chấp cổ phiếu DTD diễn ra ( bọn MG nó bán xong nó mua luôn ). Hiện tại , tình trạng bán giải chấp đã hết, các mã BĐS đã có sự phục hồi nên giờ DTD sẽ lầm lũi đi lên trong nghi ngờ anh em nhé

Qua điện đàm trao đổi với Tổng giám đốc. Hoạt động của công ty rất bình thường, còn thuận lợi hơn rất nhiều trong 2 quý cuối năm. Công ty có nguồn thu từ việc nghiệm thu 2 bệnh viện bạch mai và việt đức + mở bán văn xá - chợ lương. Công ty trúng thầu dự án san lấp mở rộng KCN ĐV1 diện tích 150ha . Anh em yên tâm là DTD đang bị định giá rất thấp nên nếu kẹp thì nằm im, còn tiền thì múc thoải mái giá này nhé . 6 tháng -1 năm sau hưởng thành quả

1 Likes

Chứng khoán có lúc lên lúc xuống, lúc xuống lúc lên. Nhưng lúc xuống thấp không mua thì lúc lên lấy gì mà bán. Thời gian nữa nó xanh miên man ngày này qua ngày khác, anh eml lại quên hết đau thương, lao vào …

cũng chỉ mong vậy thôi Bác
Chứ cầm hơn năm qua đau tim với e nó quá
Mua cũng vì tin tưởng DN nên vẫn cầm tới h, mong thời gina tới mọi cái đều ổn

BV Bạch Mai với Việt Đức bị bỏ hoang, cỏ mọc um tùm… k biết có nghiệm thu nổi không

Đủng rồi bác. Chủ tịch là người có tâm, quyết không bắt tay với lái , làm giàu cho cổ đông đích thực. Tài sản của công ty thì toàn hàng chất , có thật, có sẵn. Hãy nhìn động thái liên tục mua vào của ban lãnh đạo công ty là đủ biết. Tầm nhìn dài hạn Qua các lần chia tách rồi tự nhiên cổ đông cứ thế giàu lên. còn lướt lát với dùng magin thì đúng là đau tim mà chết

1 Likes

Cũng không hẳn là bỏ hoang , cỏ mọc um tùm đâu bác. vẫn hoạt đồng cầm chừng. Chủ yếu là sự quyết liệt từ cơ quan chủ quản về việc phân nguồn cán bộ. Cán bộ ở trung ương vẫn chưa mặn mà với tỉnh lẻ. Thanh lọc bộ y tế thời gian vừa qua, lãnh đạo mới sẽ có luồng gió mới.

1 Likes

Chính vì việc bạch mai và Việt Đức chưa hoạt động 100% nên đất vàng khu đô thị thành đạt vẫn để đó chờ thời. Tại ĐHCĐ chủ tịch đã nói là sẽ triển khai trong 2 quý cuối năm 2022. kết hợp với việc nghiệm thu bạch mai và việt đức. có thể thấy việc này đã nằm trong kế hoạch của ban lãnh đạo

1 Likes