Tiên nhân chỉ lộ - Cập nhật chiến lược bắt đáy NVL + PDR: Chờ nổ vol vòng 2!

,

Ngon nhất vẫn là DIG

Chuẩn rồi bác. Đội này cũng làm bên đất nữa, làm nhận định câu view trên Youtube xong rồi mở khóa học. Vào bật cho xem video rồi thu tiền học viên. Xong đưa đi review đất chỗ mà tụi nó đã múc và làm trò tung hứng để bán lại cho học viên. Nói chung cả chứng khoán và BĐS đều làm trò thất đức vô cùng. Ngắn hạn thì lùa đc mấy ae F0, chứ dài hạn thì ra đường ko dám mở mồm mà nhận là hội KTC đâu, ăn vả ngay

1 Likes

L14 hôm vào 20.1 xong nó xuống 16.5 mua thêm bình quân giá về 18.7. Nay tôi x2 rồi, khả năng sẽ lên 5x đấy, ngon hơn DIG

2 Likes

Trốn trên mạng ảo chọc ngoáy chém gió làm gì hả ông, người nhiều tiền ngứa mắt họ cho truy IP ra thì lại ốm đòn, lúc đó lại khóc lóc van xin

1 Likes

Bố con ch ó ghẻ, tao cho mày 10 tỷ. Thách cụ mày dám đến gặp chửi ae tao 1 câu, bố giết cả nhà mày luôn bây giờ, ĐM mày đừng tưởng mạng ảo mà tao ko truy ra được mày

2 Likes

Bọn quỹ vào mua thỏa thuận 150 triệu cổ. Khả năng anh Nhơn chấp nhận cắt bánh chia phần để tái cơ cấu. NVL và PDR để ý phiên hôm nay, chậm thì thứ 2 tuần sau nhé !

Bọn quỹ nó k mua trên sàn nhỉ, giá sàn đầy, mà đi mua thỏa thuận. Khả năng cao thỏa thuận giá rất thấp

Khả năng nó chờ để gom 1 mẻ, hơn nữa 5k người đang theo dõi nên quỹ nó mua trên sàn là lộ ngay. Đám đông chờ đua lệnh đông hơn lợn con, vì thế nó ký thỏa thuận và đặt cọc mua 150tr với lãnh đạo NVL xong nó hốt trên sàn để làm chân trong HĐQT.
Tin ra thế này khả năng tụi nó đã xuống cọc, chờ thêm !

1 Likes

Như này có sao k cụ?

Xử lý VTP và THM rồi đó pro. Đợt này NOVA, SHUNSHISE, DIC, PDR … đã phải cho bđs vào và mua lại trái phiếu trước hạn

1 Likes

Cụ thủ nói câu này ông nào phtp cũng giật mình. Lo bán ts mua lại Tp. Lại có lan sóng xả Cp trên sàn nữa ah

Nó xả cả tháng nay rồi còn gì. Giờ công bố thông tin ra quần chúng là lúc đã an bài cả rồi

1 Likes

Sắp nổ rồi

1 Likes

bds tăng hết còn VEF chưa chạy có nên mua giữ dài hạ không thầy////

1 Likes

Còn mỗi cái nịt. Chết mịa roài váy ở đâu

VIP lên tiếng. Mr này hô thì 1 vạn anh em triệu phú mua theo mình nhé!

DIG đoạn này bị thiên tân bán đó bác. xong là phi nhanh hơn á

Còn mỗi cái chun quần

1 Likes

Bác có trong group za lo nên hỏi trực tiếp thầy. Ý kiến của cá nhân em thì VEF đầu tư ngon nhưng thanh khoản thấp chỉ hợp với những ai ko biết trading mua để đấy vài năm chờ hạch toán dự án.
Bác đầu tư thì lưu ý thêm HAG, DIG, NLG giá này còn rất ngon

2 Likes