TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Hốt nốt xác ae. Đừng xoắn.

Mày nhiều tuổi hơn tao à? Ok cứ cho là hơn đi, nhưng dạy tao chắc mày nên xem lại phát ngôn nhé. Còn gáy thì còn chết, chờ đó tao hốt xác mày thế nào.

Ối trời ơi. Mới có ném khúc xương nhỏ xíu tí mà " anh bạn trẻ này " đã loạn hết cả ngôn rồi. Mày, tao chí tớ… sắp lại thằng, con, rồi… haizzz… tuổi trẻ giờ các bạn ảo tưởng sức mạnh lắm cơ.
Đầu tư thì tôi khuyên bạn không vuốt đuôi đc thị trường đâu điều quan trọng là phải bám vào nội tại của dn và cái tâm, cái tầm của mấy ông lãnh đạo.
PS: đã bẩu đừng xoắn rồi cơ mà ! :grin:

:grin:

Mang mớ kiến thức vs ba cái nhận định vớ vẩn đó mà mị dân mà hô hào đừng đi khuyên bảo ai, nực cười. Thở oxi dần đi nhé, xem gáy đến bao h.

Ok bạn trẻ thử xem tài năng bạn đến đâu.

Có biết với giá này 12.x thì vốn hóa 1700 tỷ trong khi đã có 1k tỷ tiền mặt. Vậy người AE có hiểu là bỏ 1700 tỷ ra mua cả công ty thì đã có 1k tỷ trong đó, cấn trừ đi thực chất người AE chỉ phải bỏ có 700 tỷ thôi nhưng được sở hữu một cỗ máy kiếm tiền ( cổ tức đều như vắt chanh bao năm ) đang sở hữu 500ha Ven đô + Nội thủ đô Hà Nội không? Óc người AE để đâu xin mang ra mà dùng chứ đừng dọa dẫm.:blush:

1 Likes

CT kéo xuống để gom ah bác? ai chơi cả dòng BDS xanh mỗi TIG đỏ

Đỏ mấy tháng rồi chứ 1 vài phiên thì vẫn thế mà

Giá xuống mãi nó cũng thành quen, xác định cầm từ năm nào tới giờ thì kệ thị trường vận động chứ sao mà phải thở oxi, đầu tư vào doanh nghiệp chứ phải đi ăn cắp đâu mà chưa chi đã tính chạy

1 Likes

hôm nay bận hả em ? :grinning:

1 Likes

Quá khủng, quỹ đất lại tiếp tục mở rộng ra.

1 Likes

1 Likes

làm gì mà căng khi chưa có hàng thì nồng lên chửi ae ghê quá. đã bảo cứ bình tĩnh ai cũng có phần mà. siêu cổ giá này k múc năm sau sao ăn được 5x

Mất công đè gom nửa năm cộng với thị trường thông thoáng như này ko thể chỉ giá 5x đc

Hàng ngon bổ rẻ ôm cất tủ thôi

1 Likes

Tig khát nước đến nỗi éo có hàng thì chúng nó sẵn sàng chim lợn, kêu eng éc suốt ngày. Cứ bình tĩnh mà đợi giảm 7, 8 mà hốt xác AE tôi nhé. 30 triệu hàng rác sắp về đấy, mỡ lấy mà húp.
Xem ai hốt xác ai? Ae chuẩn bị nhé, đầu tháng 7 hàng về.

năm nay TIG có kế hoạch chia giấy mà chưa thấy chia đâu các bác

Tháng 7 chia nhé. Đợi 23% về hốt xác bọn cơ hội tháo chạy rồi chủ tịch hốt 1 triệu xác của chúng cùng 500 AE nđt giá trị hốt cùng. Khi đó sẽ chia 10% cổ tức nhé.

Bọn nó phát ngôn ngu chứ 30tr thì toàn của cổ đông lớn với chủ tịch là chính, nhỏ lẻ có mấy, dân đầu tư giá trị dài hạn ko bán, mấy thằng ôn bán kịch đít chắc đc 1tr, dự là hết trong nửa phiên. Ngứa hết cả đít