TIG: Nâng tầm vươn ra biển lớn 2021 - 2025

Tiền mua pht giá 10 là tiền thịt của cổ đông chứ có phải cp cổ tức, cp thưởng 0đ éo đâu mà đòi lập hội nhóm hô sọc về 7, 8 như dn vô chủ sắp phá sản.

Anh Long mình mua giá 17, TGĐ mua giá 22.x÷23.x thế mà ae sút nhiều phết vào mồm cá mập nhỉ? Ngày xưa tig giá 30 thì ghen tị với tôi bảo mua đc 14 thế mà giờ 12 thì sút vào mõm cá mập như phá mả rồi lên mạng chửi bới ầm ĩ. Vậy xin hỏi: AE bán ra cầm tiền làm gì trong khi lúc mua 2x đã biết nó tốt. Thứ 2 ae tư duy của những kẻ thất bại đó - câu này định hỏi là tư duy có vấn đề không (?) nhưng tôi tl luôn cho rồi đó.

1 Likes

:heart_eyes: vậy đất tăng 1 cổ đất tăng 10.

Còn pht 10 là cổ đông chúng tôi nộp tiền thịt mua 10 hiện tại dn cũng tăng trưởng 100% về cả tài chính ( tổng tài sản ) và quỹ đất cũng như giảm nợ về gần 0, nội bộ liên tục gom vào từ 22 23 đến đây. Nên cứ hô mạnh về 7, 8 mà xúc như hàng vô chủ sắp phá sản ý. Đợi hàng vêg có đấy. Kkkk

Bọn nó ngu nên nói phét vây, chắc vay mượn đâu shotj mất hàng rồi

Chơi khôn bán hết hàng rồi, giờ lập nhóm dùng hàng người khác sọt cho mình ăn. Đời có những thằng tư duy thì ngu mà khôn lỏi thì siêu thế đấy

Nhà TIG như miếu hoang này mới thiêng. Xưa mình đọc sách dạy rằng nếu đi lễ thì nên đi miếu hoang mới linh thiêng vì ai cũng đi miếu đông rồi thì các đấng thần linh không biết quý vị là ai. :relaxed:

Mình chén đc từ 10 lên 100, ae chén 100 lên 300 mới x2 thui. Nên chọn siêu cổ phải từ gốc thì dư địa ăn đc mới lớn. Tig 6x rồi mới vào khen ngon thì ăn đc 100% nữa thui

1 Likes

Tig mà về 7-8 thì bố chúng nó ko dám mua, vì khả năng về sâu hơn nữa đấy

1 Likes

Đúng vì khi đó nó là rác rồi, dn phá sản, vô chủ và chỉ còn cái vỏ.

Các công ty ck 85-90% và các chiên za đang full tiền ko biết múc gì, Magin hàng trăm nghìn tỷ giờ đã giảm kịch đáy. Nhìn quanh mọi ngành, dầu thì hết vẹo vì Mĩ quyết tâm đập. Hàng hóa cơ bản đã đạt đỉnh…bank thì động lực yếu…các ngành nghề khác như thủy sản, tàu bè, lợn gà… đều mang tính mùa vụ ko đi đc tiền to. Sóng bds năm ngoái xx lần các công ty ck và các chiên za đều lỡ sóng ko húp đc gì, chỉ ngồi cắn và cay cú…ngành này thì khi nổi sóng rất khủng, toàn x5x10 nên nó hấp dẫn như hoa hậu tụt quần.kk Bank thì ngập tiền, dư thừa đến mức nhà nc phải hút bớt tạm thời để hỗ trợ, ko chúng nó lại múc USD đầu cơ thì toang. Số tiền khổng lồ này cũng sẽ phải bơm ra, chứ chả nhẽ huy động về ngồi trả lãi rồi để đó ?? Nửa triệu TK mới mở đang ngập tiền, chỉ rình ngó trc ngó sau là múc . 800k tỷ kích bù lãi suất cuối năm, các NH bắt đầu cho vay trở lại, room sẽ đc mở toang…ko kinh tế sẽ đứt, tăng trưởng GDP chỉ là con số đánh lừa thôi, vì năm ngoái đóng cửa ko làm gì thì năm nay tăng hơn 7% cũng là chết, Anh Mĩ già cỗi sau giãn cách GDP 6.3-7% cao nhất 40 năm xong ba bữa lại tạch. Lúc này đội bán cắt lỗ ở đáy đang ôm tiền nhưng éo biết làm gì,múc gì vì quá ít đồ chơi… gửi bank thì vẫn điệp khúc lạm phát mất giá sau chục năm bán cái nhà gửi bank mua lại đc cái toalet …kkk Tất cả đã hội tụ đủ mọi yếu tố của một con sóng thần bds, bởi kích cầu ngành này khủng khiếp lắm, lịch sử kích cầu 2009 Geleximco hà nội chỉ sau 1 năm đất x10 lần. Ôi thật kinh khủng. Bds ko dẫn sóng thì ai dẫn, kẻ nào nhìn ra sớm thế trận này múc sớm là giàu to

Chứng khoán thế giới tiếp tục xanh mướt. Cuối cùng hóa ra VNI toàn bị media hù dọa. TIG nội tại tăng lên gấp 3 trong khi thị giá chia 3. Mỏ kim cương bđs lộ thiên trên ttck. cuối năm 4x đến 6x

Nếu giá tăng hàng về sẽ điều chỉnh vài ngày để hấp thụ rồi đi tiếp theo sự tăng trưởng của dn nhưng nếu giá chia 3 như này hàng về sẽ CE như bình thường k có gì là lạ nhé 643 ACE. Vì khi đó mọi thành phần sẽ mở lại vị thế Cover và/ hoặc mua mới + mua thêm hốt hết xác bọn bán ra chứ k có chuyện giảm về 7, 8 như bọn sọc hô đểu hú họa bà con non gan. Hàng về nhiều nđt họ mở vị thế mua cao hơn giờ cũng an toàn và yên tâm. Đó là tâm lý chung nhé ACE.

Hơn nữa đây là cổ đông họ phải bỏ tiền thịt mua 10 chứ không phải như cổ tức, cổ phiếu thưởng mà cty cho ( 0đ ) nhé.

Ăn lòng lợn tiết canh mới tỉnh đc các chú sọc à.

Đầu tư giá trị mà k chịu đc những cú sập hầm giảm 50% 60% NAV thì sau này cũng không thể ăn bằng nhiều lần được vì ăn bằng 1 lần thì đơn giản với mình rồi