Tìm kiếm- Phân tích- Chia sẻ cổ phiếu cuối năm 2022: Đưa nhau về bờ!

, , , , , , ,

Con chứ, đang ngon mà, con này rất tiềm năng, HAG lên 12.x thì còn này ít nhất cuối năm về mệnh đó

4 Likes

Em cũng thế sáng nay tưởng nó bay

4 Likes

Cuối giờ ngày mai, công bố danh sách 12 mã cp đã và đang mua vào lần đầu tiên sau hơn 5- 6 tháng qua. Cuối giờ hôm nay mặc dù đã đủ 12 mã cp nhưng mới giải ngân được 35% cp, còn 65% cash. Mục tiêu giải ngân đợt này là 55% cp: 45% cash.

44 Likes

Cố gắng giữ HNG nhé bác, đi lên mà rung lắc như thế này thì sẽ đi xa, nhìn cách đánh như HAG, cặp HNG và HAG cùng đội lái đó bác

6 Likes

HNG tui sút từ hôm qua giá trần, vừa kịp vào bờ. Nán tới hôm nay là lại bị sóng đánh dạt ra rồi, hên thật . :rofl::rofl::rofl:

6 Likes

Dạ 12 mã của bác là đầu tư trung và dài hạn đúng không ạ?

6 Likes

HNG phải cầm trung dài hạn mới có lời nhiều, quá trình đi lên phải có rung lắc đó bác

4 Likes

Chúc mừng bác về bờ HNG

6 Likes

Dấu hiệu nào để biết ANV thoát downtrend vậy a ?

6 Likes

Mai đậu cũng dự định giải ngân…dự sẽ cho danh mục mập lên 4-6 mã nhé!

16 Likes

HNG nếu mà đầu tư dài hạn thì phải 3-5 năm nữa mới khởi sắc. Mà trong tình hình TG hiện tại, mình chọn phương án an toàn. :blush:

8 Likes

Ha ha, mình k hiểu kỹ thuật, nhìn vào tưởng tượng giống như sợi mì dắt dọc, dắt ngang.

5 Likes

bác xem giúp e D2D nhé

3 Likes

break khỏi trendline down - kèm sideway tích lũy r đi lên :grin:

5 Likes

Tối rảnh e ngồi tra thử, ko hẹn mà gặp các mã e quan tâm đa số đều đang chạm kháng cự chủ tịch khuyến nghị. Hn e bán chốt lời >50%, cầm nhiều tiền mặt trong thời uptrend này cũng sốt ruột nhưng chắc e vẫn phải kiềm lòng thôi :)))

5 Likes

E năn nỉ bác chủ tịch show cho e ngó danh mục hôm nay với ạ. Để mai rung lắc e ngó cầm. Huhu e vẫn xã bờ quá sếp ơi!

3 Likes

hnay e cũng cầm về 70% cash r … :zipper_mouth_face:

4 Likes

Hôm nay có vẻ mn chốt lãi nhiều nhỉ?

4 Likes

Đúng vậy, lần này tôi đầu tư cho trung và dài hạn. Nhưng nếu cp nào trong danh mục mới 1-3 tháng ( ngắn hạn) mà đạt lợi nhuận trên 25% là tôi xem xét chốt bớt hoặc chốt hết tới mức lãi 35%-40%…cơ cấu qua mã khác hoặc chờ cp đó chỉnh lại trên 20% xem xét. Mức lợi nhuận kỳ vọng của tôi cuối năm 2022 - đầu năm 2023 ( trước khi nghỉ tết nguyên đán) chỉ từ 25%- dưới 40% thôi ( ko kỳ vọng 50%-70%…).

26 Likes

hóng bác Biển show hàng :sunglasses::sunglasses::sunglasses:

5 Likes