Tìm kiếm- Phân tích- Chia sẻ cổ phiếu cuối năm 2022: Đưa nhau về bờ!

, , , , , , ,

image

image

** D2D đã kết thúc form sideway downtrend và đang form sdieway tích lũy.

1. Vùng tạo đáy sideway tích lũy D2D trong cuối năm 2022 là 34.x-36.x +/-2
  2. Target ngắn trung dài hạn D2D…2022 là 40.x-44.x, 50.x-54.x và 62.x-66.x
  3. Phần mềm tính đáy- đỉnh D2D…2022 là 36.2-55.5
  4. Trong ngắn hạn theo TA, D2D hồi lên vùng 44.0 +/-2.5 rồi chỉnh về 38.0 +/-2 rồi hồi tiếp…
    **** Đánh giá tiềm năng tỉ suất sinh lãi D2D (mua vùng giá 41.x +/-2 hiện tại)…2022 là trung bình thấp 40%+/-10%
7 Likes

Hic. Nhóm bác Biển nay có mua ABS ko vậy. E đang định mua 12,65 có khách xong 5 phút quay vào đã tím rồi :sob::sob::sob::sob:

3 Likes

K dc, chỉ giảm hải lý thôi, vì cách bờ quá xa

3 Likes

haha nếu có vậy thiệt thì bác qua nghía pic bác K chứ bên đây đâu có cướp tàu đâu bác :joy:

7 Likes

E thỉnh thoảng vẫn tàu ngầm bên bác Khoai nhưng mà ko thấy nói j đên em này :rofl::rofl::rofl:

4 Likes

nay nổ vol khá đẹp đó, có test lại thì mua thôi bác… gấp gáp làm gì :relieved:

4 Likes

Vào pic bác Biển không khí riêng thật ý, tưởng tượng như các bác đang ung dung đàm đạo lúc nào cũng thong dong kể cả khi thị trường đi lên cũng như lúc đỏ lửa <3

3 Likes

đó là nhờ bác thuyền trưởng và các thuyền phó vững tay chèo động viên anh em đó bác.

4 Likes

nghe bác nói mà e tưởng hội người già ko á :joy: :joy: :joy:

10 Likes

Các bác thuyền phó tinh thần cũng như bác thuyền trưởng, tâm huyết mà điềm đạm thật ý :slight_smile:

4 Likes

Chẳng có cái vẹo gì cả. Các anh thích đạp thì lôi trụ ra đạp giải sầu. Bọn NN sợ thì chạy trước . Mấy bữa rày tiền đổ vào nhiều nên chẳng sợ bị đạp sâu.

5 Likes

Bác đi dạo các pic khác về đây bác cũng sẽ cảm nhận giống em đấy :smiley:

3 Likes

có chứ, đi từ năm ngoái tới năm nay học hỏi, mình cũng từng bên cướp tàu mà :joy: … nhưng đi đâu thì cũng về nhà thôi mà :relieved:

8 Likes

Dòng dầu nay chạy nhỉ, ảo quá, giá dầu thì đang thấp, giá xăng trong nước cũng đang giảm. có vẻ nhóm này tích lũy khá lâu rồi nên bác Lái đánh lên

3 Likes

Đây là danh mục 12 mã tôi đã giải ngân ( nhưng tới sáng nay mới 40% cp: 60% cash):

1. SHB
  2. MBB
  3. TCI
  4. TVB
  5. VIX
  6. SSI
  7. APG
  8. CII
  9. FCN
  10. HNG
  11. TSC
  12. HAP
56 Likes

vâng bác, cứ phải xông pha cướp giật cho phong phú kinh nghiệm rồi mới về nhà tu được bác ạ :stuck_out_tongue:

3 Likes

lái P đánh ảo nhất tt. hn e bán hết dồn full BSR từ sáng r. cuối tuần ngồi khấn thôi :slight_smile:

4 Likes

May quá có con TSC đu đỉnh cùng với bác Biển!

5 Likes

ABS đứng đầu danh sách tỷ lệ sinh lời mà bác Biển post cả tháng rồi mà :smiley:

3 Likes

vào nhận danh mục của sếp nha mọi người:
@Daucove709 @Spiritvn @NguyenSuSan @Meocon007 @Hihi96 @Cuchoami2019 @hoangcuc1707 @hoalan @Heovang @thaotran @Value_52 @TienQuach @New2022 @ntthuong2507 @Qunhnhu @TunDc @tinhlang99 @Thanh_Mai1 @Thanh11 @Lucy0396 @Son_Robert @Inbeo19 @Dieukhanh3010 @Foxx @Ltl @cobelangtu @Quynhanh111987 @Bernice @jerrybaby84 @Ngocbinh @chien_px @Tkung @thongland @December @Thovuon @nguyenkimanh611 @CaoCuong @Khanh_Quoc1 @Luong82 @YenLinh @Firefly @Ganhep @Jinbei @hue-75 @Popo @ …
còn ai mn nhớ thì tag dùm em nha, phút chốc ko nhớ hết đc :joy:

63 Likes