TNA siêu cổ phiếu 2022

xem làm gì cho mệt các bro ơi :smiley: kệ đi tập trung vào làm việc thôi :smiley:

1 Likes

E vừa xem lúc còm đó bác , lái xe từ sáng , kệ thôi , lỳ đòn mới lớn

1 Likes

em thấy bác Quý Nguyễn này nói cũng hay này bác Lan_Le

1 Likes

Vấn đề là ai lỳ đòn đc thì lỳ . Các bạn điều khiển cũng đủ hàng ròii, chỉ cần đẳng cấp chút là đc

1 Likes

Có tăng 10 phiên trần thì mình vẫn chê lái Tna.

Đánh ko đẹp.

đánh 1 phiên cho mn đỡ kêu ca :))

Ảo thế nhỉ

Me nó , ai có hàng đâu mà đè… Giá này ai mà bán. TTCK chán quá. Cả công ty 15 cái BDS cho thuê ổn định , Ngân hàng định giá cả Ngàn ty làm tài sản đảm bảo cho vay, vốn hóa hơn 200ty bó tay…

Chú ý nhé , Nay mới phát hiện ra tin . Anh em nào ở MBS biết rõ , TNA bị mượn hàng vay kho . lấy tạm tiền ra đảo nợ …Bị short mất hàng , giờ cãi nhau thưa kiện um sùm .

Mbs e biết từ trên xuống dưới , hàng kho gì tna bác ơi :smiley: giả dụ giờ có short mất hàng thì mua lại cũng ko dễ, dn mà ptrien thì kệ muốn làm gì thì làm .
Nhiều chiêu trò tài chính với con vol trăm tỉ phiên chưa bao giờ kiện tụng vì luật rất rõ và người chơi rất rõ luật , đúng hay ko đúng ,short hay ko short thì cũng đi đến tiền và lãi vay . Đây là nói chung cho theo còm bác trên , còn :
E vừa hỏi từ phó tổng đến 2 bạn 1 phó phòng đều ko có chuyện đó. Bác làm e hỏi cũng ngại , hỏi con vol trăm tỉ như dig chứ con vol 1,2 ,3 tỉ e cũng mặt dày hỏi chúng nó cười làm ngại quá

1 Likes

kể cả có mượn thì cũng phải trả :))

Kho toàn hàng xịn , chuẩn :smiley:

Ai là nhà đầu tư tích sản , giá trị thì với thị giá vô cùng vô cùng rẻ này thì tna là top cp đáng được đầu tư lúc này

1 Likes

TNA cố lên!

1 Likes

Đè phút 44 đó bác , để e bực e múc thì tím chục phiên với giá này . Giờ ko muốn thêm tiền ko vợ nó mắng , năm ngoái đốt căn biệt thự mỹ đình . Nghĩ lại căn đó để bây h thì mua đc gần 1/2 cty bây giờ

1 Likes

Từ từ mà múc bác ạ,năm nay ko có sóng penny,cả sàn đều bị vùi dập,đi ngược su thế khó lắm ,sang năm có tiền e múc , giờ hết tiền cộng thêm đang kẹt quá lên đành chịu

E nghĩ khác bác, thanh khoản kiểu này chỉ đánh được penny, với lại DN tầm trung như TNA vừa đủ lực để chống chọi khủng hoảng vừa dễ quản trị để tìm cơ hội hơn.

1 Likes

Tất cả đều phải dựa trên dn phải tốt , dù up hay down , penny có rất nhiều cp tốt tiềm năng và cũng rất nhiều cp lởm …
Phải gạn đục tìm trong

1 Likes

TNA Tụi short đang cố đè giá để cover… ai co trả hàng cho tụi nó đi

Hpg , nkg tím rồi đó