TNA siêu cổ phiếu 2022

Tt đang chốt lời con tăng sang con chưa tăng …tna lại chuẩn bị rồi

Vẫn còn đội đè.

TNA Mấy thằng short đèn đang giãy chết… kg có hàng cover… hứa hẹn nhiều bất ngờ nhé

1 Likes

Nay chủ tịch đã mua xog, lệnh mua uy tín quá, dự bắt đầu vào pha kéo, bán là mất hàng ko cover lại đc. Ai đủ kiên nhẫn mới theo được hàng lạnh này các bác ạ.

Nay em bán mất 50k rồi. Bán xong nó chạy . Cmn cay quá

2 Likes

Thực tế lực cung ra kg có , đám short, chủ tịch bán ra cũng bị gom sạch… Nay chơi trò đè lenh trên bị ăn sạch ngày mai theo tôi nghĩ đố cha đám short dám đè nữa. TNA Cạn Cung về mệnh là chắc chắn, với điều kiện ai có hàng nằm im kg mua bán gì… đừng ham hố giựt hàng của lái nó lại phải đè… Trừ khi bạn mạnh

Một trong những con chân sóng , bản chất dn tốt, cổ tức chưa chia , cổ tức đều , tài sản lớn , chưa tăng . Hàng cạn , ko múc nó thì múc con nào. Chốt lời các mã tăng múc mấy mã này là chuẩn bài

1 Likes

Ngay cả những giai đoạn đỏ lửa của TTCk… Thực tế khối lượng giao dịch của TNA cũng rất thấp… Kg thấy có hiện tượng bán tháo xả giấy… Mua rất khôn và chủ động … Mua giá thấp. KL nhiều mới ăn lên.TNA sau ngày hôm nay rất nhiều nhỏ lẻ mất hàng… chắc cạn vol thật rồi tăng trong nghi ngờ.

An toàn và quá rẻ và nhiều dư địa , an toàn cả lúc lên hay xuống . Lúc tt hưng phấn thì cứ vậy mà đt

Hôm qua bắt thêm chuẩn bài quá. Nay sắp cạn hàng rồi, chuỗi ngày mở ra là sạch hàng các bác ạ.

Nghe nói tương đồng l14 , chuỗi ngày sạch hàng như l14 . Lúc này còn ngẫn ngự, nhưng hàng giờ quý hơn vàng , chỉ còn bấy nhiêu thôi . Có ko ăn , rồi lại tranh cướp nhau

1 Likes

TNA Ngủ đống rồi … Chẳng có thằng bán, thằng mua kg có khối lượng kg dám mua lên… bác nào c1o hàng xả bớt cho lái đi, kg có hàng thì TNA bất động… bán ra ít vì anh em

Bác bán thì mới có vol lái mới cho tăng được … Nhiều hàng xả tí cho anh em có lộc

Chủ tịch mua hơn 1tr cp

VOl cạn , Giao dich kiểu này mua hơn 1tr là cũng khá rồi.

1 Likes

Chốt con tăng nhiều vào e này chuẩn bài

Anh em im thế , ra hết hàng rồi pk :smiley:

TNA như cái con c vậy

Dòng tiền sẽ chốt con nóng vào những con ntn ăn tết yên tâm sao :smiley:

1 Likes

Kịch bản đúng hnay chốt lời nhiều , giờ tích mũu mã này là an toàn và nhàn đầu ăn tết

1 Likes