TNA siêu cổ phiếu 2022

chớ thấy sóng cả mà ngã tay chèo :smiley: nha anh em

Sắp bctc quý 4 , các anh đánh tắt tk đua ko có hàng , hành giá trị tích sản đến ngày book ln lớn

1 Likes

E mà nhiều xèng , dưới 7 e múc ko phải nghĩ, game to lộ diện

Game lớn lộ diện , sau gom 1 năm , chu kỳ tăng mạnh ….

1 Likes

Các anh đè cuối năm để ra tết bay mạnh …

1 Likes

TNA chắc về 4

40 :))

Mà bác nhặt thêm hay ra hàng rồi cover lại mà khác giọng thế, sắp game lớn rồi đó bác

TNA giá này bán có mà điên… vẫn để tiền về 5 mua binh quân, về 4 sẽ tất tay

1 Likes

Vẫn có xèng là nhặt đây bác, nhưng quý 1 này chạy lên 15 rồi bác , game lớn , hàng đủ rồi , lợi nhuận đột biến nữa …

Ra tết sẽ bay cao đây, Tna tính ra vẫn là cổ phiếu giữ giá trong gđ tích luỹ này.

Các a đè số đẹp quá , để các a diễn nốt xong bay

Đè phát trước chu kỳ lên giá mạnh bao h chả khủng, cuối năm đề mạnh vào , ra tết phi thẳng 15

Game sáp nhập, boôk lợi nhuận khủng khi bán 2 dự án thi về 500 tỉ , tài sản nhiều , đặc biệt hàng 99% quy về 1 mối , con nào hơn e nó lúc này , về mệnh và vượt trong quý 1 này thôi

Công ty cổ tức đều như vắt chanh , cổ tức sắp tới lên 30% , dn cực chắc và nhiều dư địa , giá như cho không , thị trường này cứ mua và đi chơi kệ nó Thế mà ít người làm đc , đầu tư ko dễ chiến thắng ko dành cho số đông

1 Likes

Chứng rất dễ về mặt logic mua vùng đáy nắm giữ bán gần đỉnh chứ ko cần đỉnh là thắng, chỉ cần dn cổ tức đều , tài sản lớn là lợi nhuận kép , vậy mà không mấy ai làm đc
Nên nhớ giờ kể cả phá sản bán hết tài sản, trả nợ hết chia cho cổ đông thì giá vẫn lad 12k/ cp mà giờ nó 6

1 Likes

Game sáp nhập chăng?? Chân sóng hàng về 1 mối

Đè kìa, đè múc là cùng giá đáy của lái, tiếc là e đã múc full.

Quay ve Menh som thoi