TNA siêu cổ phiếu 2022

Mua bán ko bao h khuyến nghị , nhưng dn ngon, cp rẻ thì sợ gì cơ chứ

ptc ce

ptc ce tiep

Đang được gom những cp trôi nổi cuối cùng, cạn lắm rồi.

Sẽ có sóng mạnh trong tháng 9

Khởi đầu tuần mới bằng lệnh khá to.

Ko múc thì bỏ chứng

1 Likes

Điện máy Thiên Hòa đang hoàn chỉnh nhận diện thương hiệu mới kèm theo đó se là định giá lại TNA cho xứng với tiềm năng.

Game 7x bắt đầu.

Lệnh múc thì to , lệnh bán thì bé tẹo . Cá mập và fo

bạn giải thích thêm được không mình đang chiến ptc cũng quan tâm tới tna chờ bạn giải thích mua

Thiên Hòa và TNA trước đây tuy cùng một chủ nhưng ko có liên quan với nhau nhiều ngoài việc Thiên Hòa thuê Mb của TNA ở đường cmt8.

Bằng cách đổi tên Thiên Hòa thành Thiên Nam Hòa thì nhiều việc sẽ xảy ra trong thời gian tới & sẽ rất có lợi cho giá TNa ở trên sàn.

có vẻ nghe không thuyết phục, em thấy pic bên kia nói TNA định giá theo nav phải vài trăm nghìn, rẻ thì múc thôi

Bác kia view chuẩn đó bác , thiên hoà niêm yết cửa sau tna nay thành hợp nhất , thì thấy mục tiêu siêu khủng thế nào rồi

1 Likes

tức là sáp nhập ?

1 Likes

Cụ tưởng tượng như dgw sáp nhập vào hsg và dlg . Kiểu vậy

1 Likes

vậy thì lên 3 con số à vì thằng thiên nam hoà tiền nhiểu như đất :innocent:

TH là thương hiệu lâu đời mà đổi thành Thiên Nam Hòa là họ phải cân nhắc nhiều lắm, khả năng cả 2 sát nhập mình đánh giá là trên 70%.

Với mục đích chính là trở thành TD Bđs & Bán lẻ (ko chỉ là điện máy) hùng mạnh.

tna mảnh đất 6,07 ha ngã tư thủ đúc mà thủ đức đang xin cơ chế thành phố trong thành phố đáng giá 1 tỷ obama không

Với lợi thế chỉ cách trung tâm Khu đô thị mới Thủ Thiêm khoảng 4 km, trung tâm quận 1 khoảng 8 km cùng với việc trở thành trung tâm hành chính mới của TP. Thủ Đức, giá bất động sản tại khu vực đã tăng nhanh chón