TNA siêu cổ phiếu 2022

thầy ơi bớt hão như thằng 7 đi :melting_face:

1 Likes

Ko ai đánh trần dài trong tt này ở tt gian này , cứ bình tĩnh vùng gom gom , vùng chạy thì xoay tiền múc thêm , vùng phân phối thì bán , nhưn nếu theo dn tốt thì giữ 2 năm x vài lần, theo tôi kỳ vọng 3 năm tới cả cổ tức tna sẽ tăng khá nhiều lần đấy

1 Likes

Giao dịch cuối phiên sôi động quá.

Sale nhặt nhẹ

Thêm một phiên sôi động nữa rồi.

Nhặt nhẹ nhàng

Giá siêu sale kìa cả nhà ơi

1 Likes

Nhặt là ăn, công ty tăng trưởng ngon dư địa nhiều mà cp giá mệnh , giờ có hàng là nhặt, e đang cơ cấu để nhặt thêm

Sale kìa sale mạnh kìa , hnay mà ko nhặt thì bản lĩnh tâm lý sợ sệt đã giết bạn

Múc húc xúc

Cuối phiên kéo hay quá!

Ko hưng phấn quá bác , theo doanh nghiệp ngon và định giá đang quá rẻ thì theo phiên cũng chỉ là việc đỡ rảnh thôi , siêu cổ ko cần chứng minh với ai bác ạ

1 Likes

Cứ lừ lừ vững vàng , đợi tin là bung mạnh lắm

1 Likes

Nếu trần thì 4-5 phiên đầu sẽ ko có cung, có bác ptkt nói tháng 10 sẽ lên 15, mô hình đẹp lắm.

Dn tốt , lắm dư địa , chartntham khảo thôi bác

Lúc rẻ ko mua , lúc đua kêu úp , muôn đời chứng sĩ , nhìn dăm ba cái chart , cái bctc đã xảy ra ngồi phán thành thánh tất . Siêu cổ ko dành cho số đông, hàng ít , vol nhỏ ban đầu là đặc trưn của siêu cp , dăm ba cái chứng sĩ broker kêu vol nhỏ này kia toàn hành nghề mô giới mà sống
Đầu tư siêu cp phải mang tư duy của 1 ông chủ có dn , và bám sát thông tin dn cực tích cực …

1 Likes

Họ coi cp là lá bài mà bác , cp là 1 phần dn , dn tốt thì mình là 1 cp của nó, siêu cp cầm ko sợ lái lủng hay chim lợn nào cả

2 Likes

Chuẩn bài đó

1 Likes

Phiên sáng nay lập kỷ lục thanh khoản thấp, chưa đến 2k, chờ gió đông thôi.

1 Likes

Nhặt nhẹ

1 Likes