Tôi đã cháy Tk và mất hết tiền tích cóp trong 8 năm vì cp DIG

E đã mất gần hết số tiền 1,8 tỷ tiền làm việc tiết kiệm trong 8 năm của 2 vk ck.
E là 1 Fo mới vào tt từ tháng 12/2021 do bạn bè giới thiệu.
Ngày đó qua bạn bè tôi đã xem video A7 NDT 1970 và dùng hết tiền để mua DIG với 2 đợt 108 và 115 hiện tại e rất hoang mang cả nửa tháng nay k đêm nào ngủ được phần vì suy nghĩ rồi bị gia đình chửi bới. Xin các ae có kn lâu năm cho e một lời khuyên.

25 Likes

Còn thở còn làm lại được. Bạn cố lên nhé.

3 Likes

Ck e chửi cả ngày nó bảo k lấy dc tiền thì mày chết đi

1 Likes

Không sao bạn ơi, chưa bán là chưa lỗ. Cứ ôm thôi, A7 ôm con L14 7 năm nay có than phiền gì đâu. Bạn xác định không margin thì cứ cầm ít nhất 3 năm. A7 còn đang lỗ mà bạn sợ cái j.

3 Likes

Gia vốn e 110 thì bao lâu mới hoà vốn vậy ac

Tôi không mong hòa vốn, tôi chỉ mong lãi ít nhất 500% mới xem xét.

1 Likes

Bọn thất đức hô hào thì sẽ ăn quả báo thôi. Cố làm lại thôi

2 Likes

Bác đến cty xin một góc cty làm chỗ ở tạm; chí phèo chút nhưng hợp lí

1 Likes

Ae không biết con VND xưa tôi ôm lỗ chia 3 tài khoản, nhưng 2 năm sau ăn lại 7 lần

14 Likes

E có nên bán k để lấy lại vài đồng k e sợ nó về vài ngàn thì chắc e bán nhà e còn đang vay nợ bank

Tiền e để xây nhà đó. Ko thành ra thế này

Canh hồi hẵng bán nhé. Sẽ có nhịp hồi thôi

Thấy mấy ac kêu nó sập về 15 giờ e hoảng quá

Liệu có về 15 ko a

M đi ỉa đi chém gió

E việc gì phải chém gió với a. A có cho e tiền đâu

1 Likes

Xuống thì cũng xuống rồi. bán bây giờ là lỗ nặng. Cứ ôm đến cuối năm kiểu ji cũng hồi mạnh. Chủ tịch cam kết lãi 2000 tỉ . Kiểu ji cũng về bờ . Bán giờ là lỗ thật .

1 Likes

Tôi không biết nó có về hay không, nhưng doanh nghiệp nó cứ làm việc mỗi ngày, càng ngày nó càng tốt lên thì hỏi giá cổ phiếu sẽ như thế nào. Ôm lâu có thằng nào nghèo đâu.

1 Likes

Chia buồn cùng bạn, mình cũng cùng cảnh ngộ nhưng có thể mình không chịu nhiều áp lực như bạn nên mình chưa có ý định bán vào lúc hiện tại. Cứ chờ thêm thời gian nữa, ít nhất cũng tới cuối năm. Chúc bạn may mắn !!

6 Likes

Bác giá vốn thấp e mua cao tin theo đội nhóm a7

1 Likes