Tôi đã cháy Tk và mất hết tiền tích cóp trong 8 năm vì cp DIG

Nếu k margin thì tạm quên nó đi, kiếm việc khác làm haizz.

Bạn có vấn đề đọc hiểu à? Chỉ có mấy ông hô hào múc húc lúc trên 9x thôi. Lúc gãy trend ở 65 tôi khuyên bán và vẽ xu hướng downtrend bị các ông chửi giờ thì sao? Tôi chưa nói DIG xấu bao giờ nhưng thời kỳ downtrend và hoảng loạn thì chẳng có gì giữ được giang sơn. Chứ cầm giá hàng giá 10x lỗ 70-80% vẫn cứ mõm điệp khúc dài hạn chê người khác ko có tầm nhìn. Sắp tới người ta x3-5 các ông mới về bờ đó ông ơi,kaka. Thay vì ông chỉ có 100k cp thì với số tiền đó tôi có 200-300k cp, xem ai giàu hơn nhé!

Lòng tham và nỗi sợ hãi luôn tồn tại xung quanh chúng ta. Không biết câu chuyện thực hư ra sao/ nhưng nếu như này bạn đã chết vì lòng quá tham thôi. Trong Ck không biết đâu là đỉnh và đâu là đáy nên ko có gì là không thể cả.

hài đi đâu cũng thấy tiếng kêu lầm than, lỗi tại ai? cũng tại ae mà thôi, cứ đòi ăn xxxxx lần cơ

Ai cũng muốn đầu tư lâu dài vì nó sẽ sinh lãi kép. Nhưng những ng đầu tư dài hạn phải mua đc ở chân sóng, mua xong nắm giữ càng lâu càng có lời, càng gồng lãi. Đây chủ pic rơi vào tình huống mua trên đỉnh khi giá nó đã tăng 300 đến 500% từ nền. Giờ đầu tư dài hạn sao đây? Để về bờ có khi cp cần tăng vài trăm % nữa. Nên ở đây là kẹp và phải bất đắc dĩ đầu tư dài hạn mong đc về bờ thôi

Tham thì thâm. Tiền bị lừa từ xưa đến nay chưa ai lấy lại được

thực ra động viên như bác cũng tốt, nhưng chẳng cơ sở gì, chỉ cảm tính thôi, DIG gẫy tren rồi nên sẽ mât time xây nền dài, tháng này ko vươt đươc 40 thì chịu khó đợi vài năm mới mong hồi máu .

Bọn này chim lợn thôi’ lời văn y hệt mà lại của vài ng khác.

Chim lợn lắm trò quá. Trò dọa dẫm, trò khóc lóc ỉ ôi :))))

Lúc trên đỉnh thiên hạ, chuyên gia hô hào mua thì các cụ không vào mà chửi thất đức đi. Giờ con nào cũng tèo về giá cũ rồi, DIG về 2x thì gom được rồi.

thông cảm với bác

1 Likes

Thôi cảm ơn các bác. E đã nghĩ rồi hồi là xút

Ko chơi với bọn cty ma giáo này được

Show tk rồi nói chuyện tiếp, đừng mõm

Og giúp tôi về bờ k mà mõm ở đây.

1 Likes

bán đi ae ạ, bán đi là sống

toàn lừa đảo thôi đầu tư cái gì

Thôi âm mẹ 85% rồi bán gì chờ hồi rồi xút

Shark Hưng từng nói * Đầu tư * là dùng đầu để tư duy đấy. Biết là F0 mới tham gia thị trường việc đầu tiên học tập, không ngheo bất kì ai Broker, chuyên gia, media báo đài, chim lợn, cty ck… Nhỏ lẻ đa phần chết vì tham lam không hiểu biết cty doanh nghiệp, margin cao là thứ để giết NĐT. Còn tiền thịt coi như vứt đó. Muốn giàu mà N.G.U Dốt có trời cứu. Đó là 1 vài ý kiến cá nhân bạn tham khảo thêm, TTCK là bộ môn ăn thịt đấy

1 Likes

Văn nghe quen quen :blush: bỏ hẳn 1tỵ 8 lên đây hỏi cộng đồng