Tôi muốn lâp kỉ lục siêu cổ nghìn lần để ghi danh sử sách trăm năm. Có điên ko?

Tôi ăn chửi nhiều lắm ! kiểu gì cũng có cả, bởi hàng vạn người đấu tôi họ đều thua. Nhưng các đệ tử tôi dạy ra đều thành công vượt bậc. Họ từ những số vốn ít ỏi 15tr lên hơn chục tỷ, 600tr lên gần trăm tỷ, 1,5 tỷ lên hơn trăm tỷ… còn loại 5 10-20 lần tk thì nhiều lắm tôi cũng khó mà nhớ hết.
Tiền tôi cũng đã đủ xài vì tuổi cũng ko còn trẻ. Khát khao lớn nhất của tôi là lưu danh sử sách.
siêu cổ của tôi cũng đã tăng gần trăm lần từ đáy, nhưng với tôi còn xa lăm mới đến được đích của nó.
tôi đã chuẩn bị cho nó cả chu kì vĩ mô, dự đoán trước thập kỉ bơm tiền và khủng hoảng thiếu quỹ đất, nên full đất khổng lồ . Chỉ cần tiền rẻ ngấm vào giá đất là 1 dự án của tôi lợi nhuận =5-7 cái chủ lực nam tân uyên của NTC. Chỉ cần lên bằng giá NTC là siêu cổ tôi phi 1000 lần.
Ngoài ra tôi còn những dự án khác tiềm ẩn tỷ đô.
Tiền đối với tôi ko bao giờ có giá bằng đất, nhất là thập kỉ bơm tiền thì tiền mất giá thê thảm so tài sản của tôi.
tôi có bị điên hay ngáo ko nhỉ ??
A7

130 Likes

Thiên tài thường điên đến khi ng đời hiểu ra thì cơ hộin trôi qua mất r

7 Likes

Bác ko ngáo và hoàn toàn minh mẫn. Nếu F0 đọc được bài này của bác, mà bác nhận thêm đệ tử em nghĩ tầm này ko dưới 3 vạn đệ theo bác đâu kkkk. Định nghĩa Chứng khoán em xin nhắc lại chút ạ.
Chứng khoán và định nghĩa.

1. Bạn thân thành kẻ thù
  2. Nghĩ cách thịt luộc nhau
  3. Tiền của bạn ta mang ra đỡ cp của ta.
  4. Càng thần tượng tay to cang lỗ nặng.
  5. Khi cần ta cho tất cả bạn bè cái nến gọi là ( Treo Cổ)
    Em hơi thô nhưng thật bác ạ. Chúc bác hoàn thành ước mơ
13 Likes

@Nhadautu_1970 cụ cho em hỏi tỷ lệ vốn và doanh thu các dự án bđs hiện nay trung bình khoảng bao nhiêu ạ? Ví dụ 1 đồng vốn bỏ ra sẽ thu về được mấy đồng doanh thu ạ?

1 Likes

Tùy doanh nghiệp chứ. Như L14 của tôi 1 đồng vốn 8-10 đồng doanh thu. Các DN khác đền bù nhà dân sổ đỏ, hoặc đất mua lại thì 8-9 đổng vốn 10 đồng doanh thu thôi

16 Likes

Siêu cao thủ đã tái xuất. Dấu hiệu đỉnh là đây chứ đâu :smile:

4 Likes

Đỉnh chu kì đất à. Kkk khi nào bọn đất giàu xã hội phải điên loạn mới gần đỉnh

8 Likes

Thiên tài thường lảm nhảm & ngáo đá. Ngáo đá nhưng có 1.000 tỷ.

11 Likes

Ac ac

Heheh e đọc bctc các công ty bất động sản, bao gồm cẩm VHM thì 1 đồng vốn thường thu về 3 đồng lợi nhuận. Nếu tỷ lệ 1 đồng vốn 10 đồng lợi nhuận như cụ thì quá cao. Có thể so sánh ngang tỷ lệ lợi nhuận buôn ma tuý. Thôi chúc cụ thành công. Em chỉ tìm những công ty có lợi nhuận bình thường thôi. Lợi nhuận phi thường của L14 để dành cho các anh tài khác.

6 Likes

Mà sắp tới các doanh nghiệp BĐS cạnh tranh sẽ khốc liệt, những vị trí đẹp đã có chủ, giấc mơ chỉ là giấc mơ

1 Likes

Quỹ đất chu kì này khủng hoảng thiếu

6 Likes

topic phải có trái chiều mới vui chứ, chém đê

1 Likes

tào tao, xã hội được nhà nước kiểm soát bằng pháp quyền chứ đâu còn phải thời tư sản nguyên thủy. Thuế tài sản sẽ quét sạch lợi nhuận của các cá nhân làm giàu từ đất , cổ đất tự nhiên hết kích thích lòng tham và tự động xẹp.

2 Likes

Bác A7 lên đây chém thoải mái nhỉ
Tôi chỉ vì đăng bài bác chém gió trên f319 mà bị khoá nick rồi
Bác là thánh chứng cho hỏi ngoài cái con L14 bác thắng những con nào khủng chưa
Nếu có xin cho tấm ảnh lên đây anh em mới phục ( 1 hình ảnh thay cho ngàn lời chém gió )

Chân chọng

7 Likes

L14 còn dư địa tăng dài. Các cổ peny định giá thơm có vài con như NHA.NRC, HDC

19 Likes

unnamed

2 Likes

Chúc mừng A7 và L14. Chúc anh sức khỏe và thành công!

4 Likes

Những bài viết và tầm nhìn a7 vượt xa đám đông

7 Likes

Múc cổ đất là giàu

1 Likes