Tôi sẽ kiếm 7 triệu đô từ vốn gốc 1.4 VND trong 1.7 năm như thế nào

Thể nào mà bị khoá nick :grinning::grinning::grinning:

:joy: Thế mà đang có hơn 500 người theo bác ấy mua CII từ giá 25k-44k/cp đó. Không biết nhiều thì nên tìm hiểu thêm bạn nhé.

2 Likes

Xin chân thành cảm ơn Ngotanh, đã follow từ CTG ( Ngotanh múc lần đầu khoảng 3.5 tỷ), DXG. giờ là CII.

1 Likes

Nó nói phét đấy. Xem ảnh là biết, sửa mục “Khối lượng khả dụng”… Font chữ to hơn hẳn.

Mới lập acc đã chim lợn được ngay rồi =))). Trong khi bác chủ nằm trên thị trường giai đoạn 2020 - 2021 lập bao nhiêu topic thông báo cổ phiếu đang đầu tư.

Chắc mình cũng nên tu tập thêm, cũng là cách rèn người. Bên này có mục blacklist không bạn.

9 Likes

Đây bác, bác nhấn vào tên id, nhấn 2 cái này, ai không thích bỏ qua. Bỏ qua là mất tiêu luôn, không thấy id và cmt của họ luôn. Em cũng tập quen bỏ qua dần cho đỡ nhức đầu.

4 Likes

Sao mình chỉ có “im lặng” nhỉ

2 Likes

Tôi nói gì đến cổ phiếu nào đâu mà bảo chim lợn.
Tôi thấy cái hình ảnh ko phải là ảnh gốc thì lên tiếng thôi nhé.

1 Likes

Chắc là do chưa đủ tim đó bác. Em hơn 300 tim rồi thì được mở thêm chức năng, em còn 1 cái acc nữa chưa có tim nào, em mới xem còn không được mở khóa im lặng cơ, chỉ có mỗi theo đuôi.

2 Likes

Chắc bác không biết về bác Anh. Chứ em có theo dõi bác từ ngày múc chung CII, tài khoản này là của bác ý, e xác nhận chuẩn 100% nhé.

1 Likes

Haha. PR ngược mà. Nói phét lác. Tạo pic để lái nó ghét nó đánh xuống để gom lại chứ. Sau khi bán hết định lừa lái

:kissing_heart: Mình cũng đang trên tàu CII cùng bác chủ nhé, xác nhận bác chủ vào từ rất sớm, bán tất DXG để vào CII. Vì sau khi tìm hiểu bác chủ thấy cách đánh cổ phiếu và tầm nhìn vĩ mô của bác chủ rất cao, lối đánh này đúng như những gì mình đang muốn tìm hiểu và học hỏi, tập trung vào 1, 2 mã cổ phiếu all in tất tay để tối đa hóa lợi nhuận.

6 Likes

Những người có tâm có tầm như Ngotanh anh em luôn theo dù bạn ở đâu. Cầu chúc những điều tốt lành, bình an, may mắn và thành công sẽ luôn bên bạn và gia đình.

2 Likes

Thích bác ở bên F3xx hơn bác ngoanh à.dù sao vẫn ủng hộ bác

Sau khi biết quá trình của bác em đã đọc lại phân tích CII của bác từ hồi tháng 11, cách phân tích khá đơn giản nhưng dễ hiểu. Em vào CII từ 32 sau đó sập veed 25 vẫn giữ đến bây h, nhueng em tin nó phải lên 1xx chứ không phải 7x như bác nói

1 Likes

f kia chán thật, mod ban nick toàn theo cảm tính. Nhưng đúng bác chủ waren bốc phét thật.

Giống Alan Phan từ 2tr$ lên 3trĐ à

Step by step

2 Likes

Bốc phét chỗ nào

2 Likes