Trung Dung Chi Đạo - Đau khổ và Hạnh phúc

Dạ đúng rồi Chú, con luôn nhắc mọi người về tình trạng “giảm bù” vì dòng tiền luôn luôn dịch chuyển. Không có vụ một dòng nào lead thị trường xuyên suốt như lúc trước nữa đâu ạ :smiley:

image

18 Likes

chu nghi ky nay tu doanh cung bi margin call nhieu. Nhin volume may con san kieu do thi ko phai nho le dau

8 Likes

Các dòng thay nhau gánh, Ssi đánh ảo diệu

Mọi người lưu ý giúp mình một điều là khi dòng tiền luân chuyển từ các cổ phiếu đang phân phối sang các cổ phiếu khác thì nếu may mắn “trúng” các cổ phiếu bạn đang cầm thì vui lòng BÁN CAO giúp mình.

Đừng kì vọng thị trường sẽ hồi phục quá mạnh, đừng kì vọng cổ phiếu mình cầm sẽ tăng mạnh, sẽ được về bờ, sẽ vượt qua ATH v…v. Hồi phục vừa đủ - BÁN NGAY LẬP TỨC

21 Likes

Nghĩa là bán cao - cắt luôn nếu may nó hồi phục phải ko bác?

3 Likes

E đang cầm pow 14.1 cắt luôn thôi bác đạo oi

Đúng rồi bác. Đợi mua lại giá thấp!

8 Likes

Cắt hay không thì cái này tùy quyết định của mọi người, mình chỉ đưa ra hướng đi thôi. Còn mua/bán - chốt lời/cắt lỗ là quyết định của các bạn.

13 Likes

16.1 k bán chờ đến 13.1 bán ròi

1 Likes

Khó mà về bờ nếu cái mốc mình đã mua ở đoạn 1400-1500 lắm a. H mình tranh thủ hạ được thiệt hại nhiêu thì hạ ak a. Sau khi mình bán và chờ đợi tt thả tín hiệu giảm 1 lần nữa thì mình lại mua lại, cố gắng để giảm thiệt hại cho mình, đánh lâu đánh dài sẽ từ từ kiếm lại được thôi a, đừng gấp!

17 Likes

Chuẩn cao thủ nha!

8 Likes

hố hố hố

3 Likes

Ok e. A cũng đang canh hồi cắt bớt thiệt hại thôi. Chứ ko nghĩ đến về bờ đc. :blush:

2 Likes

Cao thủ đá banh mủ :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

2 Likes

Mình đã nói cho mọi người từ thứ hai rồi nhé, nhịp này HỒI ĐỂ THOÁT nha. Kiểm soát lòng tham, đừng kì vọng quá nhiều.

18 Likes

Cảm ơn bác đạo.

Cảm ơn đạo sỹ :slightly_smiling_face:

Phiên hôm nay là phiên tạo ra để “giết” SHORT. Nếu mình là MMS mình sẽ kéo ở cuối phiên hôm nay, bắt đầu từ 13h45. Mọi người theo dõi thử xem có đúng không nhé :sweat_smile:
image

20 Likes

Đến giờ phút này vẫn chưa nhận được…1 tỏi nào cả :joy:

19 Likes