TT&Index ngày mới, test mười ba

… ba một. HT chẵn 1330 … hóng!

Sự cố kỹ thuật Hose qua, là một lời nhắc nhở “dòng tiền” đang nóng. Khả năng cổ tăng nhiều sẽ chỉnh cao, và tiền sẽ chuyển sang nhóm chưa tăng …

• Bán ko qua mạnh. Hose khớp báo >2,5 k tỉ/ nhiễu bảng. Có thể mở vị thế mua sau bán với cổ CK và NH tỉ trọng 30% … nhé!

Có bán hay mua đc đâu bro. Lệnh đang bị treo ở cty :frowning:

1 Likes

Ban bán? Nhiễu bảng … hoặc có thì chắc chỉ khó chiều bán thôi. NaK tui đoán vậy.
MMs sẽ đỡ TT&Index ngày nay. Cuối sáng chắc xanh tốt.

1 Likes

Muốn bán và mua đấy bro. Đoạn này cơ cấu qua thép và bđs ngon mà ko gd trơn tru đc. Mệt thiệt.

VCB VIC VHM … 3/4 cổ tứ quý TT ngày. Sao ko xanh được nhỉ. Cổ DK nay sẽ rất Ok đó.

• Hose nhiễu GT khớp treo 1 mốc : 4,061 k tỉ. HNX 1,3k còn Upcom 750 tỉ đồng.

NaK vẫn thấy NH CK … Ok. Nhịp tháng 6 luôn nhé. Bds chỉ là chưa tăng còn cổ thép đang ở giai đoạn KHÓ thắng!

1 Likes

Sự cố lọa : lố 2 phút g/d phiên sáng. Time của bảng điện lẫn time m/tính NaK tui …

• Hose khớp 16,5 k tỉ đồng. Tổng 3 sàn > 20,6 k tỉ đồng. Index chốt 1335p chẵn.
1 Likes

Low chiều test lại 5p âm Index!

Giao dịch sáng Hose có v/v lệnh chờ gởi; khớp sau … một quãng time ngắn … Chiều time này chưa thấy đơ hay kẹt lệnh.

• Hose khớp 21k tỉ +3,3 HNX và 1,6 k tỉ Upcom.

Time nỳ lệnh đơ. Bảng điện vẫn “chớp nháy” song số tổng khớp Hose nằm im : 23,9k tỉ > 1x phút /giờ.

• Index > 1340.x … GT khớp chắc vượt 24k xa xa. Giờ a/e có thêm xíu cơ sở đoán định … Hose đóng chiều qua làm trò gì ko?

** Đóng ngày trụ > 134x thì nến đẹp … như HOA BẰNG LĂNG chỗ NaK tui đi thể dục ha há.

FLC chất mua giá CE ( 13.05k đồng ) trên 20 triệu cổ. KL đã khớp > 59,5 triệu … Phe mua biết time nỳ Hose đơ lệnh, ko AI bán được nên chất KHOE TIỀN.
Nói thía thì ko chắc FLC mai tăng tiếp tăng nữa tăng mãi …nhá!

10.6 GDKHQ mua VND 1:1 giá 14,5k đồng

Bạn đã gửi Hôm nay lúc 14:42

G. p/h tăng vốn; chơi ko. Chơi cách sao …

Bạn đã gửi Hôm nay lúc 14:42

mai NaK phát …