TTF và game phát hành thêm 1000 tỷ đồng sự trở lại của 1 vị vua

này thông tin ở đây vậy

thông tin mật chưa công bố bạn, bạn lưu lại kiểm chứng nhé

Không thì bạn bay vào Bình Định tìm hiểu

chỗ nào bình định đó bạn, để mình tham khảo

Nhơn Hòa Bình định đang lên phương án thiết kế rồi khởi công

Lãi suất kép của Buffet: Năm 1 đầu tư 1 tỷ>lãi 30%=1,3 tỷ nạp thêm 300tr=1,6 tỷ: Năm 2 lãi 30%=1,6×0,3+1,6=2,1 tỷ nạp thêm 300 là 2,4 tỷ: Năm 3=2,40,3+2,4=3,1 tỷ nạp thêm 300 =3,4 tỷ: Năm 4=3,40,3+3,4=4,4 tỷ nạp thêm 300=4,7 tỷ; Năm thứ 5= 4,7*0,3+4,7=6,1 tỷ triệu: Như vậy Tổng bỏ ra 2,5 tỷ sau 5 năm thu về 6,1 tỷ= Lãi 3,6 tỷ: Đây là phương án thấp nhất cho TTF sau 5 năm: Khi đó ae có thể dưỡng già rồi : còn may mắn hơn sẽ x thêm 2,3 lần: Lưu lại kiểm chứng…Kiếm tiên chậm thôi nhưng chắc vợ con được nhờ không căng thẳng…hii

Đầu tư theo phương pháp này Bạn không được phép sai lầm, chọn cổ chắc chắn , có thể tăng chậm nhưng tuyệt đối an toàn…Hãy nhìn FPT, VCS, CAP, MSN làm ví dụ

2 Likes

Rất chậm nhưng người đến sớm hay muộn đều có Quà

1 Likes

Nghe noi Q3 cty a/h nặng nề vì dịch

Đây nhé, đa số doanh nghiệp quý 3 nào chả bị ảnh hưởng bởi covid nhưng cách ứng phó ra sao thôi…TTF vẫn xuất khẩu đều vì đơn hàng đã có nên ko thể gián đoạn dc’

1 Likes

Ok bác. Vậy là thời điểm khó khăn nhất đã qua. Giờ chờ ubck duyệt hồ sơ tăng vốn. Nhưng em được biết, giá phải trên 10 mới được duyệt hồ sơ???

ko phải vậy nhé. Tại Đại hội đồng cổ đông thường niên năm 2021, cổ đông Công ty CP Kỹ nghệ Gỗ Trường Thành (HoSE: TFF) đã chấp thuận phương án phát hành cổ phiếu ưu đãi mệnh giá 10.000 đồng/cổ phần. “Do không được phát hành cổ phiếu phổ thông dưới mệnh giá nên chúng ta phải lên kế hoạch phát hành cổ phiếu ưu đãi cổ tức. Với mức giá phát hành 10.000 đồng/cổ phiếu thì ai sẽ mua nếu chúng ta không trả cổ tức 12%/năm, khi thị giá hiện mới 7.000 – 8.000 đồng/cổ phiếu” , Chủ tịch TTF cho biết.

Đây là phát hành cổ phiếu ưu đãi cho cổ đông chiến lược có cổ tức ưu đãi 12%: Hồ sơ đã nộp và đã đc UBCK chấp nhận hồ sơ và đang chờ UBCK thông qua. Nếu ko chấp nhận đã bị trả lại từ lâu rồi. ko có quy định nào giá trêm 10 cho doanh nghiệp đang:

TTF ngon rùi

cán mốc 10 , tiến tới 15

TTF , Hii 2 siêu phẩm giá trị

Không biết khi nào Ubck duyệt hồ sơ bác nhỉ
Thấy nộp lâu rồi
Còn cổ tức ưu đãi thì chắc đúng, vì cổ phiếu phổ thông muốn pht là phải dkien giá cổ phiếu NY trên 10 mới được.

Mà thời gian dành cho TTF cũng ko còn nhiều (2 tháng)