Tương lai là cái bạn không thể nhìn ra nhưng với FLC thì bạn đã biết được 99% phía trước

Tương lai là cái bạn không thể nhìn ra nhưng với FLC thì bạn đã biết được 99% phía trước khi giá đang Sales Off 50% về vùng 12k.
Cái bạn cần chỉ là để đó và đi chơi. Khi nào (tính bằng tháng) quay lại là lên đại gia hết.

2 Likes

Để đó 5 tháng sau lại game to là TK Cụ Tổng đc mở à bác :laughing::laughing::laughing:

2 Likes

Thôi đi ông ạ ! FLC là con hàng khốn nạn y như cái thằng Quyết còi ! Chỉ bánh vẽ xong rồi úp bô lên đầu của nhà đầu tư .Quyết còi mà qua được vụ bán chui cổ phiếu thì nó còn ăn hết cả phần xương của các ông nữa đấy ! Ở đó mà PR cho nó !

4 Likes

PR hàng Quyết còi thì thật là khốn nạn. Bạn k nghĩ rằng mình sẽ bị quả báo ư, chắc bạn sống chưa đủ lâu để thấy được nhân quả.

Bạn không thích thì thôi, spam làm gì.

1 Likes

Đầu tư vào công ty có Chủ tịch không có đạo đức, chỉ nhăm nhăm úp bô cổ đông thiểu số. Về nhân tướng học, QC không phải là người đáng tin cậy, trong làm ăn tiền bạc tránh càng xa càng tốt.

1 Likes

Hàng Quyết Còi thì chỉ có die

99% phía trước là …CÒN ĐÚNG CÁI NỊT

1 Likes

FLC hàng rẻ như cho không. Giá đáy tận cùng của xã hội. Múc vào có ăn hết. Cứ có lãi là múc. Phân biệt gì hàng tốt xấu. Muốn hàng tốt mua VNM ấy, xem có được ăn ko.

2 Likes

Hôm trước làm 50k FLC. Giờ đã tăng đc12% rồi. Kiểu gì chả có ăn.

1 Likes

Mua FLC thì ra làm con lô cho xong. Lđ chỉ trực chờ úp bô cổ đông thì làm ăn gì

Nhưng Flc nó mà chủ động cho nên thì chỉ có tăng. Trước làm 49k giá 7.2. Sau bán đc giá 12.4. Nó có xu hướng tăng là tăng. Mặc kệ thị trường ra sao. Mỗi con làm một ít. Ldg, Cii cũng năm giữ một ít. Bây giờ cứ cổ đất mà múc. Được ăn tất.

1 Likes

Có ai bảo VNM thời điểm hiện tại là công ty tốt đâu. Hô hào thế F0 không biết lại nhảy vào tội nghiệp người ta.

1 Likes

FLC bị NĐT sợ vì nó có anh chủ tịch chuyên úp bô!

Ai mà nói tốt cho cổ FLC là cũng bị rất đông người tổng xỉ vả luôn :joy::rofl:

Tuy nhiên mình thấy rẻ thì mình mua thôi

Có bác cắt lỗ khi bay 50, 60% tk thì chả cay thì sao…

Chúc mừng người anh em nhé!!

FLC chốt tuần này ở giá 12.7. Anh e đợi giá đóng cửa tuần tới nha!

Ngon bổ rẻ !