Tuyên bố all in DiG

Bán gì Bác. Em đang canh mai và ngày kia gom thêm. Chờ lên 2x mới bán.

1 Likes

Chuẩn Bác ơi. NVL mai lại dẫm đạp lên nhau chạy. Lại chất sàn 1 đống thôi. Nên em mới nói Thứ 6 hoặc Thứ 2 tuần sau, sau khi chiết khấu sâu thêm 1 chút thì mới được cứu thật.

Vậy các bác có biết hàng ở đâu ra mà nhiều vậy ko?

Con DIG dạo này yếu nhất họ nhỉ. CEO, L14 tím mẹ rồi. Thị giá DIG giờ còn thấp hơn cả CEO.

1 Likes

Nước chảy chỗ trũng bác nhỉ.

DIG còn ba chìm bảy nổi mới đủ kiếp nạn. Việc L14 thì có kịch bản khác, còn CEO và DIG kịch bản như nhau. Nhưng DIG chắc có câu chuyện hay ho hơn. Khi mà các BĐS khu nghỉ dưỡng ven biển chắc phải đóng băng chút thì khu đô thị trong phố sẽ vẫn hot. Cùng là các cp BĐS nhưng sẽ có phân hóa đợt này.

Cảnh báo CEO!!! DIG trong pha gom hàng, chưa đánh lên, CEO đã vào pha phân phối, ace đừng nóng vội đu CEO, cái bô hơi bự!!!

Nhà cũ để lâu quá mốc meo quên luôn lối về, tạ lỗi tạ lỗi

vấn đề là còn lâu nó mới lên đc

mai dig tăng bù

nay đã tạo xong 2 đáy, rút chân

mua nhanh atc là lợi thế, mai vào pha tăng mới

Hết hàng giá rẻ

Quá đẹp cho 1 cuộc chiến. Hôm nay đổi màu thì tuần sau nhiều điều để nói. Nhìn dễ màu xanh đẹp

DIG sau khi nhà chủ tịch bị Force sell thành ra hàng trôi nổi nhiều. Nên chân sóng mất nhiều thời gian để các anh lái rung rũ hơn. Khi các anh Gom xong sẽ lấy lại vị thế Leader cổ BĐS.

2 Likes

Thế tao ko đc mua? Con nào thấy kiếm đc thì tao vào. Thế đợt rồi ôm DIG từ 3x chắc mày gãy hết răng rồi hả. Mày chưa thấy mất tích trên f247 là may rồi

Mèo ơi mày nhắng quá. Mày đã bán hết chưa ?

Trần rồi các Bác ơi.

Ga 17 xuống tàu nha ae

1 Likes

Đi bộ về ga 15 thấy có tàu thì lên