TVC - hứng dòng tiền khủng chảy về HNX30

Bạn @lolemsieuchanh! Trò của Sư Phò(phát âm chuẩn) lái tàu khiếp nhở. Chúc mừng bạn nhé :grinning:

1 Likes

Sư Phò(phát âm chuẩn) mà lái khiếp lắm. Thả pic xuống web là CE ngay và luôn á :grinning:

2 Likes

Em chào chị Tím yêu :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Bạn thôi @lolemsieuchanh á:rofl::apple:

2 Likes

Em vẫn chưa đủ tuổi để lái được tàu chị ah , hy vọng chị ủng hộ em nhé :heart_eyes:

1 Likes

Mình 84 đó ah

1 Likes

HHT không biết lái tàu. Học hỏi Sư Phò là chính…:blush:

2 Likes

Chúc mừng TVC của em nhé!
Hôm nay IJC cũng thơm lừng như múi mít.
Sorry em sáng giờ anh bận trộn hồ xúc cát nhiều quá nên tranh thủ buổi trưa mới online.

1 Likes

HHT phải kêu là chị @lolemsieuchanh rồi á:blush::heart:

2 Likes

Em nhớ đợt mới vào lại TTCK a @Mui_Khoan_Da phím em con LDG em múc luôn fullmagin , phiên đó sàn … trời , e bị la quá trời , ảnh kêu sao e k chia tiền ra làm 3 đi dần … em kêu mỗi lần sư phụ em phím hàng là e nhanh nhẹn fullmagin rồi ngồi im thôi :rofl:

1 Likes

Nhìn thấy Sư Phò phi pic còn chưa tới mặt web là phải dùng MG và tiền mua hết khả năng á :rofl:

2 Likes

IJC anh Only lái xịn xò , còn TVC thì k ai lái nên e phải pr … e biết a bận mà

1 Likes

Thế mình được HHT gọi là chị Chảnh rồi sao ? ngày xưa đi đâu e cx bé nhất … cx đã hơn 10 năm rồi e nhỉ ? chị quen đánh vs anh Phú như vậy rồi … dễ kiếm tiền lắm :rofl:

1 Likes

Ăn xong phải ù té quyền ngay. Quay lại tham là bị trúng chưởng ngay á :rofl:

2 Likes

Cũng có lúc ảnh bị lái khác up bô là kêu vs c Thảo ơi , mai em kiếm cửa chạy nhé ! hôm nay a đi mất chiếc mẹt rồi … chị vs ảnh nhiều kỷ niệm lắm em ơi ! đi vs nhau 1 đoạn đường dài . Ai tham ở lại bị rửa chén cứ lôi pic ảnh lên là chị ra mặt nói lại , mà chị nói thật k ai trên F này chơi đẹp như sư phụ chị hết :heart_eyes:

2 Likes

HHT bị ghét vì tội bênh Sư Phò á :blush:

2 Likes

Cái thời trẻ trâu ấy chị cũng toàn đi cãi nhau vs bị khóa nick nhưng may có mod quy hoa bảo điển bảo kê , chẳng hiểu sao ổng thương chị dễ sợ. giờ anh ấy đi đâu rồi hay sao ấy .

2 Likes

Em kéo cái pic lên , ace nào mún mua thì lên tàu cùng e nhé

2 Likes

A đã lên tàu cùng em rồi

1 Likes

Lãi chưa anh ơi , hay anh ra rồi . Em vừa rồi có việc gia đình nên k online a ạ