VC7 - Tập đoàn BGI

MST báo các bác ngày 1.8 ở Pic này nhé
Tìm hiểu em nó sẽ thấy rất Khủng

2 Likes

ae bỏ VC7 rồi ah

Đối với các hoạt động đầu tư, hiện nay Tập đoàn đang thực hiện thi công 1 dự án với tổng quy mô 13ha tại khu A – Huế,
đang chuẩn bị khởi công dự án quy mô gần 25ha tại khu E – Huế vào tháng 8/2022.
Một dự án quy mô hơn 30ha tại TT Bích Động đang triển khai GPMB.
Ngoài ra Tập đoàn đang phát triển đồng thời 7 dự án quy mô lớn tại một số tỉnh thành khác trên cả nước

Khu a bán bao nhiêu căn rồi bác

1 Likes

Hôm nay có lNude ko bác

Đất khu E vừa dc phê duyệt chuyển đổi mục đích sử dụng đất rồi. Pháp lý đã xong.
Phương án tăng vốn năm nay phục vụ cho Dự ân Khu E này

Các bác yên tâm nhé…

1 Likes

Tất tay cùng VC7 thôi ace

VC3 và VC7 làm khu E
Mà giá VC3 gần 50k,khủng thật

Qua tháng 7 âm lịch sẽ Khởi công dự ân Khu E.
VC7 sẽ làm 1 Dự án To gấp 3 lần khu A này
… ổn áp

múc khu E luôn hả sếp cũng khá uy tín nhỉ

1 Likes

Hội nghị triển khai kế hoạch 6 tháng cuối năm 2022 nói rất rõ, chi tiết
Tin tưởng Anh Đức

6 tháng mới đạt được 10% lợi nhuận kế hoạch 2022 thì tình hình cuối năm hơi căng bác ạ :))))

Cuối năm mở bán chính thức mới dc hạch toán DT và LN tư BDS BÁC Ạ

1 Likes

Giờ cứ MST mà chiến các bác nhé

Mst… nhanh tay nào

Mở bán chính thức rồi cũng chưa chắc đã hạch toán vào sổ sách hết đâu bác. Hạch toán bao h, hạch toán bao nhiêu, biên lợi nhuận ntn… Thì đều do ý chí lãnh đạo là chính :laughing::laughing:

:writing_hand:Lễ kí kết hợp đồng thi công giữa Công ty Cổ phần Tập đoàn BGI và Tổng công ty Cổ Phần Công trình Viettel, dự án chỉnh trang khu dân cư tại lô CTR11, CTR12 và khai thác quỹ đất xen ghép thuộc khu A - khu đô thị mới An Vân Dương.

Gói thầu số 1 thi công 65 căn Shop House và nhà liền kề dự án BGI Topaz Downtown Huế sẽ được nhà thầu Viettel Construction thi công kết cấu, xây thô, hoàn thiện mặt ngoài.

Đây là sự khởi đầu cho việc thi công thượng tầng dự án BGI Topaz Downtown Huế. Khẳng định uy tín và chất lượng của dự án thông qua đơn vị thi công đã được khẳng định vị thế trên thị trường.