VC7 - Tập đoàn BGI

Có đất nhưng mang tính đầu cơ cao, cần nhiều vốn để triển khai dự án, nên ae chịu khó kiếm mang xeng nộp cho nó tiêu giúp

Hạ tầng cơ bản xong, còn việc xây khung thô thì đang làm. Dự án phải làm gối đầu chứ vốn gốc có 400tỷ đòi làm như Vin thì mơ à?

1 Likes

Giá hiện tại quanh 7 là quá rẻ, sang năm khi ra hàng thì các bác mới thấy ước gì quay lại để mua. Đất Huế khu A, E bán dưới 30 giờ nào cũng có người xuống tiền

1 Likes

Đóng bảng rồi bác ah. Lỗ 70% rồi thì chắc 5 năm sau mới quay về bờ. Bỏ mất bao chii phí cơ hội. Riêng lsuat bank đã mất 8÷9%.
Một thế hệ vịt ra đi trong nghẹn ngào. Chẳng khác gì thế hệ 2008.

15 hô rẻ. 12 quá rẻ. về 10 giá k tưởng anh em ơi. về 8 hô anh em múc húc xúc tẹt ga =)))
Rẻ là rẻ so với cái gì? Vc7 5 tháng nay chart k có nổi 1 con sóng hồi. PHT quá nhiều hậu quả chắc phải tầm 10k mới cạn kiệt ngừng rơi. downtrend đ tin bố con thằng nào nhất là những thằng bìm bịp hô ngon húc múc xúc. thà tin chim lợn còn k bị chết chìm

1 Likes

mai dca thêm it:D

2 Likes

Đang bị đè giá quá.

Mặc thiên hạ, cứ túc tắc mà nhặt

1 Likes

AEON MALL Huế 4000tỷ đang thi công, Dự án BGI cách đó 200m sắp mở bán. Ai đã cố tình kìm giá VC7 mấy lâu nay?

1 Likes

2 Likes

Tranh thủ mà mua nhanh các bác ạ
VC7 giá quá rẻ rồi

Việt Nam đất quanh Aeon mall chưa thấy ở đâu duới 50tr/m2

1 Likes

Từ 10 đã quá rẻ, về 5 thì tiền đâu nữa mà mua hả bác?

Đừng hỏi thiên hạ tiền đâu nhiều bác à. Bác có thế mua hết tiền nhưng giới nhà giàu nó nhiều nhiều lắm

Ý là từ giá 15 10 các bác đã hô quá rẻ, tranh thủ mà múc rồi, giờ vẫn tranh thủ tiếp thì tiền nhiều quá. Chứ tiền ngoài thiên hạ thì dĩ nhiên là vẫn còn đầy.

1 Likes

Rẻ hay không do nhà đầu tư đánh giá và cảm nhận thấy, như VC7 dưới mệnh giá là quá rẻ thì đúng rồi chứ bác. Vốn điều lệ nhỏ, dự án nhiều, không vay nợ trái phiếu thì sợ gì không mua mà tích sản

Thôi bỏ qua đi. bác không hiểu ý e lắm.

1 Likes

Tăng tốc từng ngày đảm bảo tiến độ

1 Likes

Liệu về 2 mút mạnh