VCI – Ông Vua trong làng chứng khoán vốn hóa 2 tỷ đô năm 2022

Giá thì không xác định được, nhưng tương lai gần và xa chắc chắn sẽ vượt 4x và 6x sớm thôi, mình nghĩ đã loanh quanh đáy ngắn hạn rồi, vĩ mô bỏ ngoài bọn dj đi, kinh tế việt nam vẫn quá ổn, và mục đích chính phủ phải nâng hạng được thị trường ck VN

mấy nay vci điều chỉnh chút để cổ tức sắp về đội T+ bán ra

https://www.hsx.vn/Modules/Cms/Web/DownloadFile/c5070c8c-8d02-419b-9f87-82107c325995?ridx=2104867043

Tuần này giao dịch 3 quỹ lại mua thêm VCI nhập hàng vào, anh em nào múc thì múc sớm nhé!

VCI nay sẽ tốt lên.
:coffee:

1 Likes

Kho in tiền gọi là vua bà / nữ hoàng

Quan trọng là cổ còn kỳ vọng. Và giá trị doanh nghiệp ổn. Ban lãnh đạo cũng ko rút ruột cổ đông như những doanh nghiệp phát hành riêng lẻ nhiều. Ôm chặt

Nội tại VCI thì khá tốt, giá thì cũng đang ở mức vừa phải, không quá cao không quá thấp. Nhưng nay cũng có thể là 1 phiên mua tốt theo VSA.

TT chung đang có thanh khoản thấp dần, sẽ tạo đáy quanh đây.

1 Likes

mình chỉ biết nói 2 từ ôm chặt, có tiền là múc tích lũy dần , thị trường vn còn phát triền dần và mạnh nữa ko thể thiếu vắng các cty ck

Nay tt sẽ có áp lực lớn từ DJI, lạm phát Mỹ :coffee:

Mua VCI hnay có thể là điểm mua ngay đáy điều chỉnh rồi :beer:

Vẫn chấp Dj hết . Ôm chặt

Mỗi năm cổ tức 30% là ít. Làm gì cho lại cầm mớ tiền làm gì. Ăn không cổ tức cũng bằng 3 lần gửi ngân hàng. Thị trường ck vn sẽ tốt đẹp lên thôi

thử thách trước khi cổ tức về, anh em giữ vững tay chèo nhé!

Tuần mới rồi, chúc anh em may mắn, vci cầm càng dài càng thấy lãi kép, giảm là cơ hội mua thêm

lên tàu cho, đợt giũ hàng cuối cùng nào, nay lại nhặt ít hiếm khi có giá này

Chúc nhiều may mắn khi đang kẹp hàng VCI nóng đít lo chạy :P…
Vốn hóa 16 tỷ…hahaha

kakaka, mất hàng hả bạn, đúng là bản lĩnh chỗ này này, mua tích sản khi nào 40 đừng bảo mua nữa nhé!

Khi xuống thì tin tức media đủ kiểu, xong rồi mong nó về giá này giá nọ để mua nhưng về cuối cùng có dám mua đâu, đã mua tích sản thì chả sợ ai cả.

Ôi, thương anh TH và đám lâu la…Cả hội đang nóng đít…và sắp tới sẽ còn mất ngũ :stuck_out_tongue: