VCI – Ông Vua trong làng chứng khoán vốn hóa 2 tỷ đô năm 2022

hahaha…vâng…chỉ có Mr. Đức hiểu nghành CK (và những ai nghĩ ngoài kia không ai hiểu như mình thường sẽ mất nhiều)…:stuck_out_tongue:

Đừng cười người hôm trước, nhìn xa trông rộng mặc kệ nẻo đường trông gai

Chúc ông may mắn nha :stuck_out_tongue: . Hàng kẹp kỳ này khá đau đấy.

Tặng bác câu này: Nếu bạn không sẵn sàng sở hữu một cổ phiếu trong mười năm, thì đừng nghĩ đến việc sở hữu nó trong mười phút.

hahaha…những ai nắm 10 năm không có quởn lên đây chém như bác đâu. và bác chém 10 năm vừa rất mô phạm vừa thiếu kinh nghiệm. Mà ôi, đau kẹp VCI…

Kẹp có sao đâu. chỉ những kẻ nhìn theo phiên mới thấy cười hả hê người khác. mời bác lượn cho nước nó trong

Xin lỗi bác nha, tớ cười không vì phiên …cười vì trò PR thổi của chính VCI (làm giá Cty sữa trên UPCOM để đẩy giá trị sổ sách lên, đẩy Vốn CSH lên, đẩy được room cho vay margin, vừa PR thổi cổ. Và TH luôn tham vọng nhảy vào BĐS nhưng sau bài học Tài Nguyên 2008 đến DIG 2020 …vẫn chưa hiểu ra…kẹp tiếp HDG và KDH 2021-2022. TH chưa hiểu chu kỳ có thể mạnh hơn bất kỳ ai. Ôi thương bác…

VCI: tự doanh kẹp hàng TCB, VPB…Ôi đau háng quá :stuck_out_tongue:

Đua đi đau háng cái gì tới anh kéo trần cho vài phiên lại hết đau háng ngay !!!

tớ không chơi phiên nha…và sẽ còn nhiều cơn bão đang chờ phía trước…Chúc hội kẹp VCI may mắn

Kẹp TCB và VPB …đau không VCI?

chấp tất cl, bao năm vẫn thế thôi mà

chấp tất: chấp market :stuck_out_tongue:

VCI luôn dẫn đầu nhóm Ck, cầm dài đừng nghĩ ngợi, quản trị vốn thì chả lo gì cả,

Đại gia TH và Công chúa TPH đâu rồi, dạo này im lặng quá.
Deal tư vấn 2 tỷ nghành consumer, lấy fee 1% đâu rồi…hu hu hu

Bác Đức rèn nội công chịu đau (háng kẹp hàng) …bái phục…
Nhớ chuẩn bị oxy cấp cứu nha.

Hài VL. BCTC Q3 2022 VCI định giá IDP không hề giảm trên UPCOM cho dù thanh khoản gần như không có. Ảo ma!
Cái này gọi là tự thủ d â m …haha

Ouch!!! VCI vay USD tầm vài trăm triệu…Đau háng nha …hehe

Xuong sao len vậy?