VIX - CTCP Chứng khoán VIX

Ngon quá mà. Khi nào 3 tr cổ là trần thì có nghĩa là k còn quá nhiều hàng, càng lên vol càng bé. Vượt đỉnh là k có cản nữa rồi. Múc húc xúc. Lên 3x bác sẽ thấy rất nhiều ông khen, đua nhau múc lên 4x để cuối năm chạm 5x😀. Thứ 2 này lại trần😀

Vtc tiến về 5x

Câu nói thứ 2 trần đã đúng, giờ là thứ 3 trần, vol 3_4 tr cổ, càng lên vol càng giảm. Tháng 11 người ta sẽ nhắc đến Vix như 1 siêu cổ

1 Likes

Cũng hy vọng là vậy, em theo em nó nửa năm nay xem sắp tới tạo lập có đưa em nó về đúng những gì kì vọng không

1 Likes

Tôi thì cũng chẳng cần xem tích phân nhiều, vix nắm giữ một cơ số idc cũng vài trăm tỷ, idc tăng gấp đôi quý 4 bèo cũng lãi vài trăm tỷ, chưa kể năm gex vgc con nào cũng tăng 50%

1 Likes

Nay chắc trần, nhanh còn kịp

Vix siêu trũng của dòng CK, các bác tự quyết định nhé

2 Likes

Khi em 17 tuổi đẹp lắm rồi, định yêu lại sợ trách nhiệm, bị giam. Lên 18 em quá đẹp, đỗ đại học, mình định ngỏ lời lại sợ phải đóng học phí cho em. 22 tuổi em là cử nhân, mình định yêu, lại sợ em thất nghiệp mình phải nuôi. 28 tuổi, em đã là giám đốc đầu tư một ctck, mình sợ vì nghề ck của em bất bênh. Tròn 30, em cưới siêu đại gia. Hôm nay em báo tin mời đến đám cưới em. Mình vẫn cô đơn. 40 em ấy mới đẻ lứa đầu. GÁI 1 CON TRÔNG MÒN CON MẮT. Tôi chỉ dám từ xa nhìn mơ ước với cái đầu lốm đốm tóc bạc. 50 em ấy phát hành thêm kêu gọi vốn, trùng tu nhan sắc về thời EM CHƯA 18, Tôi thì tóc đã bạc phơ :d

(trích tự sự NĐT lỡ cổ phiếu VIX - Mượt Ca )

1 Likes

VIX giữ gex, vcg idc toàn hàng khủng như aps giữ api idj phọt từ 12 lên 15 (hơn 3 lần). vix chắc cũng lên 80 trong tầm tay

2 Likes

5x cuối năm thôi, giờ cứ lên đều đã, đến lúc sóng ngành ck quý 4 thì em nó dẫn sóng đi tiếp. 4x trong tháng này. K khác được. Siêu lãi trong quý 4. Eps cao nhất, p/e thấp nhất, có dòng tiền đánh lên. Hàng của siêu lái nữa😀

1 Likes

Có hàng cứ ôm chặt. Gồng lãi thì cố mà gồng. Lỗ cố gồng được mà lãi k cố được thì chán lắm😀

2 Likes

Múc mạnh

1 Likes

ttranh thủ lên tàu nhanh, chỉ còn vài chuyến vé vớt để lên tàu thôi. K nhanh là mất ghế đấy. Chiều đánh vượt 30. Lực bán chốt lời quá yếu, hang bị nhốt hết rồi, với ai cũng đặt mục tiêu 5x mới bán nên vẫn hold chặt

1 Likes

Anh em biết mấy chứng khoản hưởng quyền khi nào giao dịch được không ?

Đúng rồi đó

6x

Bac có vào hàng Vix k. Xin cái view của bác về cp này cho anh em chứng sĩ

vix sẽ chạy như đồ thị của IDJ nên là bác nào có hàng hold chặt nhau thôi.

Em dự nay Vix trần nhé. Khỏe quá