Vnindex tuần tới 1080-1130 múc

Kinh tế suy thoái thì ck lên sao đc

2 Likes

tt rơi về 1180 mà ko vol là đi nặng đó ndt

Đáy 1150 chưa chắc đã ok nha pà con,dòng tiền càng ngày càng suy yếu nên quan sát kỹ

Có tiền cứ thong thả ndt cầm cổ mới xoắn thôi,cứ theo dõi dòng tiền đã đừng nghĩ cứ xuống 1150 bắt đáy là ngon đâu

Dòng tiền càng ngày càng suy yếu,cổ nhiều tiền ít dự phiên mai thảm sát ndt

adx chart tuần và ngày đang trên 25 là trend cắm mỏ nha mọi người nên cẩn thận nhịp này,lèn èn về 900 lun bán nhà

t sợ trong tuần về 1000 luôn í

2 Likes

Ôi sợ quá, ai chả sợ, bạn nói cũng phải có cơ sở phân tích, tránh gây hoảng loạn cho dân tình! Tôi đọc mà não ruột gan, chắc ai mất tiền nhiều ko vô ý hay hữu ý bạn cũng làm ảnh hưởng tới người khác đấy. Hô như bạn về mẹ nó 650 đi cho bõ công hô!

cơ sơr rõ ràng, tình hình hiện tại và sắp tới, Bậc thầy phát hiện bong bóng: Thị trường chứng khoán Mỹ nay còn tồi tệ hơn năm 2000, sẽ giảm 40% từ đỉnh

1 Likes

thời gian sẽ chứng minh thôi, ông k tin ông cứ múc thôi

1 Likes

tui có ông bạn cũng f0 trước tết múc cũng ăn dc 20% xong rồi tới bây giờ to bay 50%,rõ pùn cho mấy bác f0

đánh lướt giai đoạn dowtren cực dễ chết, khi mà triển vọng kinh tế toàn cầu xấu

1 Likes

Bình tâm không tham lam bắt đáy, giờ chưa phải lúc

2 Likes

kéo dài vài tháng hoặc sang năm giai đoanj dowtren nay

2 Likes

Tây nay bán mạnh thật, tự doanh bán cũng mạnh

1 Likes

tình hình sắp tới khó khăn dòng tiền ròi bỏ thị trươngf ck còn roi nữa

1 Likes

Mai tt nhúng 1200 mà ko vol a e nên cẩn thận

với múc Pe vnindex hiện tại là 13.23 với vol 10-12k tỷ là ndt tự thấy đắt hay rẻ thôi+ thêm yếu tố vĩ mô đang xấu từ thế giới bắt đầu ảnh hưởng đến VN,kì vọng ít thì liệu có tăng lên dc ko?Tôi nghĩ thị trường đợt này về 1000k là pe tương đương 10.8 là có khả năng xác suất cao

Mấy bác đợt này đánh cổ mà nhìn DJ là đi nạng tiếp,DJ chỉ sóng hồi nhỏ ko quá t3 dự sẽ về 28-29k rồi hồi và sẽ rơi tiếp,kte thế giới suy thoái thì VN chạy đâu cho khỏi nắng

Pro dự tính tháng mấy dj đi nạng,suy thoái về 30k point thế.