Vos hồi sinh gã khổng lồ biển cả

trong giai đoạn thị trường khủng hoảng năng lượng tầm trọng khi chiến tranh giữa UKRAINA và NGa vẫn đang diễn ra và kéo dài; dầu, khí đốt liên tục được nhắc đến nhưng có một khía cạnh đang có xu hướng bị bỏ qua: thứ để vận chuyển các nguồn năng lượng quan trọng đó. Nhu cầu đối với tàu chở dầu đã tăng lên kể từ khi Liên minh châu Âu áp dụng các lệnh trừng phạt đối với Nga vào mùa xuân và xu hướng này sẽ tiếp tục tăng trong những tháng tới khi lệnh cấm vận này chính thức có hiệu lực. Trong bối cảnh đó, VOS được hưởng lợi rất lớn từ sự khủng khoảng trên. Trong quý 3/2021, VOSCO đã thuê tàu trần tàu dầu sản phẩm Đại An; Đại Phútrong thời hạn 3 năm (thuê theo hình thức tàu trần) và Tàu chở dầu thô Đại Minh hiện có để tăng năng lực vận chuyển của đội tàu. Vợi lợi thế hưởng lợi từ vĩ mô thì lợi nhuận quý 3 và quý 4, VOS vẫn sẽ tiếp tục bùng nỗ

2 Likes

Ok rồi bác ơi, hôm qua múc được chút nào không?

1 Likes

Mời bác cf

1 Likes

Có em; a còn ít tiền mua hết luôn

2 Likes

hi các bác, em hôm nay sẽ lên thuyền dự kiến 50k-100k, đầu tư chứng khoán được 3 năm mà giờ mới lập tài khoản 247. e tên thành ạ

1 Likes

screenshot_1663639947
đọc hết trang luôn hả bạn.kk

2 Likes

em mới vào ít giá 14,4

2 Likes

đã khớp 10k giá 14,4 rồi các bác

2 Likes

Chào bạn, mình cũng đang giữ vos hnay có mua thêm ít

4 Likes

Chào bạn, chúc bạn mua may bán đắt nhé, Minh tên ÂN 39 tuổi

3 Likes

đánh nhầm, 29t tuổi,hi

2 Likes

kk làm hết hồn bữa giờ tưởng gọi em lố

2 Likes

bấm máy tính không để ý, thì trường hnay èo uột quá, em mua thêm ít rồi chấp nhận ôm hết năm luôn bác ạ

2 Likes

ok a chắc cũng thế luôn, đợi quý 3 xóa lỗ lũy kế lại đẹp thôi

2 Likes

Chờ đợi là hạnh phúc. Rsi giảm dưới 30 rồi. Ớn thiệt

2 Likes

Đúng rồi bạn rsi xuống vùng quá bán rồi. Cùng lằm lám cổ đông thôi. Mình dồn hết qua vos luôn rồi

2 Likes

Lái ác quá. Toàn cố tình để lệnh trên ngập đầu

3 Likes

Kaka. K ngẩn đầu nổi. :))

2 Likes

Vos bị đè chứng tỏ cho cú đánh quý 3 rồi.

1 Likes

Nãy đè 80k giám tham chiều. Thấy ae mục cái nó hủy lệnh bạn xong treo lên

2 Likes