Vos hồi sinh gã khổng lồ biển cả

Trọng tải và kích cở chi tiết 03 tàu dầu Đại an, đại phú và đại minh

2 Likes
1 Likes

VIMC là công ty mẹ của VOS. tàu dầu cho thuê trần cũng ưu đãi cho vos thì tin này cực tốt cho vos. Con ruột

Để xem, vận chuyển biển thời gian này cũng khá thú vị

Vận tải biển đợt tới có gì hot không các cụ nhỉ

Cuối năm hàng hóa vận chuyển nhiều

Tcbs và vps khuyên nghị mua vos

2 Likes

https://vietstock.vn/2022/09/thieu-tau-cho-nhien-lieu-8211-nut-that-moi-cua-cuoc-khung-hoang-nang-luong-775-1003435.htm

1 Likes

Tàu dầu có pvt số lương lớn nhất. Nhưng biên lợi nhuận lớn nhất thì chỉ có vos tại vì những lí do này

2 Likes
  1. Tàu pvt toàn tau nhỏ chạy chủ yêu khu vực đog nam á và chạy cho tập đoàn dầu khí theo đm khoán. Con vos tau lớn 2 tàu đại đan và đại phú chở dầu sản phẩm và đại minh tàu dâu thô tàu lớn có chạy tuyến châu âu
2 Likes
  1. Vos chạy theo hình thức giao ngay nên dc giá cước cao
2 Likes

Ngon quá bác ơi. Theo bác mấy mã toàn ngon nên vào vos giá 16.5 e vẫn tư tin ôm. Giờ media ra tin liên tục này ngon rồi

1 Likes

Mà Hah đợt rồi chỉnh gê bác nhỉ

1 Likes

Hah là toàn bộ tàu container. Vos thì khác. 3 tàu dầu. 2 tàu container và 8 tàu hàng rời ( trong đó 01 tàu nhỏ 07 tàu cỡ vừa) và hàng rời quý 2 vos đang thuê nữa tổng 30 tàu. HAH đặc thù khác vos ở chỗ
Giá cước vận tải biển container hiện nay nằm trong 03 liên minh vtb năm 99% thị phần và HaH không nằm trong 3 liên minh đó nên thường bị ép giá nên năm ngoái giá cước container tăng 10 lần nhưng hah chỉ tăng dc 2-4 lần. Con Vos thì được sự ưu ái của chỉnh phủ để tái trúc và đính hương mũi nhọn 2025-2030.

2 Likes

Nhà nước sẽ thoái vốn từ 51 -49% khi game thoái vốn ra thì còn khủng nữa

2 Likes

3 Likes

image

Và sẽ tái cấu trúc mạnh mẽ bàn tàu đại minh. Giá tàu đại minh đây

2 Likes

Hay quá bác ơi. Bác có nhóm z.a.lo không cho e vào học hỏi với

2 Likes

Ok bạn. Nhà đâu tư thì đc ae vào trao đổi học hỏi nhưng môi giới thì khỏi nhé

2 Likes

dạ bác, bác có thể nói cụ thể hơn giùm e liên minh vận tải biển được không?

1 Likes