VSE - Cao tốc Việt Nam - Chặng đường 5 năm

VSE của bác Bill toàn ngược chiều gió, lạ thật

4 Likes

Lại có tin tích cực chia sẻ cho các bác, các nhà đầu tư dài hạn.

4 Likes

Sóng đầu tư công phục vụ chủ yếu xây dựng cao tốc là chính.

7 Likes

Sóng đầu tư công phục vụ chủ yếu xây dựng cao tốc là chính.

10 Likes

19.9 chốt quyền cổ tức tiền mặt

Năm ngoái dịch covid khó khăn nhưng cty vẫn chăm nom chu đáo tới cổ đông đồng hành dài hạn.

7 Likes

Cảm ơn bác Bill chia sẻ những cổ tốt và đồng hành với ace.

3 Likes

Cảm ơn tin tốt của bác Bill nha, thế là em lại có thêm lúa từ cổ tức rồi ^^, hàng ngon thế này thì em ôm dài theo bác.

1 Likes

Chúc mừng bác Bill lại có thêm lợi nhuận từ cổ tức

Cao tốc Bắc Nam giai đoạn 2021-2025 sắp được triển khai, việc chỉ định thầu nhằm rút ngắn thời gian đấu thầu để đẩy nhanh tiến độ thi công hệ thống cao tốc.

Bộ trưởng Giao thông Vận tải được giao chỉ định thầu cao tốc Bắc - Nam - VnExpress.

1 Likes

Lại có thêm tiền từ cổ tức Bác Bill nhỉ, em đầu tư mã này theo bác, đây là khoản đầu tư dài hạn của em, có cổ tức đều đặn và tăng trưởng hàng năm nên em thấy yên tâm với quyết định của mình.

Nay sao đạp cuối phiên quá vậy bác nhỉ?

Tôi nghĩ để mức giá trung bình 12 là hợp lý nên tích lũy thời gian vùng này .

6 Likes

Vâng, cảm ơn bác! E ôm e nó dài hạn múc giá 12.9

3 Likes
4 Likes

Cuối năm này lại hoàn thành thêm 4 dự án cao tốc, Chính phủ đang rất chú trọng đến tiến độ hệ thống cao tốc của cả nước và đang quyết liệt đẩy nhanh việc xây dựng cao tốc. Mình nghĩ các nhà đầu tư nên đón đầu từ bây giờ.

3 Likes

Bác Bill ơi, VSE giá quanh 11-12 này có gom được thêm không bác nhỉ ?? tks bác

1 Likes

Bác Bill chia sẻ danh mục hiện tại của Bác cho mọi người yên tâm nắm giữ cùng với ạ. Cảm ơn Bác nhiều!

CTG… POW… CIG…VSE là hàng ruột đánh dài… Đánh ngắn thì tùy TT … bđs DIG… CK Ssi… CTG = Pow = 3x cig = 10x vse… riêng vse nếu có giá tốt tôi gom thêm.

12 Likes

Bác ơi
CTG = Pow = 3x cig = 10x vse… 3x, 10x là sao bác

Theo suy luận của e: cig bác Bill cầm hơn 1tr cổ khoảng 10 tỏi → CTG = POW = 30 tỏi, Vse 3 tỏi… 10% đầu tư rủi ro vô cig thì cash bác Bill đang nắm khoảng 25% tương ứng 25T… 25T chắc bác ấy đánh ngắn.

2 Likes