Vườn Bưởi nhà Ngọc mùa mưa bay

Biết làm gì đây lúc này đây, buồn hơn cả buồn, vẫn hi vọng mong manh 1 ngày kia giá về lại 9x

BĐS Penny hồi hết rồi
Ngày trước nó là Midcap giờ là Penny :smiling_face_with_tear:

1 Likes

DIG chắc chắn đảo chiều. Chúc mừng mọi người tạm thoát nạn. Âu cũng là bài học xương máu!

1 Likes

CP nào tăng đều có ly do và giảm cũng thế. Muôn hình vạn trạng, nhưng tất cả đều có ly do cả. Đổi tại lý do nọ, lý do kia nó cứ sao sao, lý do thua lỗ là do mình. Minh không QTRR, mình mua mà ko biết mua vì sao, ai dí súng bắt mình mua đâu. DIG - từ hôm nay CHIA TIỀN ra múc dần được rồi này.

Làm việc, ăn cơm, đi tắm… bất cứ lúc nào mở mắt trong ngày đầu cũng chỉ nghĩ tới DIG, nghĩ tới phiên -7% ngày mai :frowning:

Nhìn cổ hôm nào cũng sàn. Mức giá thì không tưởng. Nếu trước đây chỉ mua đc 1 thì giờ mua đc 2,3 thậm chí 5 cổ thì thật là thèm khát. Nhưng phải nói thị trường thật nhiều rủi do. Tránh tâm lý thèm khát và giữ được kiên nhẫn chờ phiên bùng nổ thoát đáy. A e có thể mua mỗi ngày 100 cổ để giải tỏa cơm thèm khát và cũng để thấy tỷ lệ thua lỗ nếu vào sai mà dè chừng. Phiên bùng nổ tới thì vào mạnh sẽ có hiệu quả cao. Nhiều người cứ nghĩ thị trường đi xuống là khủng hoảng nhưng cũng rất nhiều người kiếm được lợi nhuận từ thị trường con gấu. Khi mà mức giá chiết khấu không tưởng, khi mà những cái đầu nóng bán tháo mạnh mẽ. Giá đi qua vùng quá bán rất xa. Đấy là cơ hội tuyệt vời đề mua mà mua những cổ phiếu tốt [/quote] Dj hồi phục và index của ta - #4 bởi quanvs

1 Likes

Ko hô BSR nữa à? Bài học ở đây chỉ là quản trị rủi ro (ko margin) thôi. Còn đầu tư dài hạn vẫn là chân ái nhé!

Sàn mới mua. xanh không mua

Thôi ngậm mồn đi chú

Chú cút về P hô BSR đi. Sống 2 mặt vl…

Tao việc gì phải 2 mặt với chúng mày?
DIG lỗ sml còn to còi!

ở đâu về pic hô P đi bạn ơi ! Ở vườn Bưởi của Ngọc chỉ đàm đạo thơ ca chém gió nhận thông tin thôi

DIG là của họ nhà mày à?

các ac đệ tử cứng của a7 chốt 120 rồi có lãi vào xúc đi cho ae nhỏ lẻ bớt lỗ cái nào

Sàn nhé thằng 2 mặt!

ko tranh luận chửi nhau trong đây bác ơi,

1 Likes

Kế sách cho F0 chỉ có cắt lỗ từ đầu hoặc Hold to die.

Thôi đừng chửi nữa để cho mn còn ăn bưởi :rofl:

6 Likes

Tôi ghét thằng 2 mặt thế. Cứ ở bên P mà hô thì kệ cmnn…:joy:

1 Likes

Nó đã phải bớt mồm rồi:))

1 Likes