Vườn Bưởi nhà Ngọc mùa mưa bay

Tôi ghét thằng 2 mặt thế. Cứ ở bên P mà hô thì kệ cmnn…:joy:

1 Likes

Nó đã phải bớt mồm rồi:))

1 Likes

Nếu bác nào định mua DIG lúc này thì em khuyên có 10 đồng chỉ mua 5. Còn giữ lại 5 để tạo áp lực với đội sọc khiến chúng ngần ngại đạp mạnh hơn.

Hôm trước em giải ngân 1/3 tiền mua DIG 50. Ngày mai em xuống 1/3 tiền nữa mua DIG bất kể giá tăng hay giảm. Còn 1/3 nữa giữ cho đội sọc ngó

4 Likes

Bạn này kiến thức tổng hợp tốt thật. Với 1 người sao tổng hợp dc lượng thông tin lớn thế nhỉ.
Mình rất thích ông trump, avatar của bạn, tiếc là bọn nó hung hãn quá.

1 Likes

Bà này lỗ hóa điên rồi
Không giữ đc bình tĩnh nữa. Bà cay ai tag tôi vào làm gì?

Phải có tiền dự phòng 3-6 tháng nhàn rỗi. Không rất dễ vào hoảng loạn khi cổ phiếu xuống

Sẽ còn nhiều đứa sắp điên :joy: nó lại uptrend bay vù vù tỉ lệ hoá điên còn cao hơn gào khóc

Bác Huyền kiến thức uyên thâm
chỉ ko biết xinh hay không thôi :kissing_heart:

1 Likes

Cháy mịa tk rồi ma chúng mày vẫn khoẻ chửi quá!

Tôi chưa đọc hết profile của bạn này, nhưng viết dc dài như thế không phải vừa đâu, phụ nữ có đầu óc thì họ vẫn đẹp, đẹp hơn vẻ đẹp bên ngoài.

2 Likes

Hay. Bưởi giải khát
Sự vô vị của mùa hè

Đá chít bác giờ. Lớp cử đi thi học sinh thanh lịch đới. Chả thế mà vừa đi làm đã bị ox bây giờ lừa cưới

1 Likes

Mình cũng hâm mộ kiến thức bạn ấy

Mày ngáo chứng ah thằng kia. Tao chửi bới lúc nào? Thường thì loại tiểu nhân lúc nào cũng trong tâm trạng như vậy đấy :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

@luddum thu quân bác. Loạn chưởng rồi khó nói chuyện lắm

1 Likes

có oxi rồi. Không biết đúng ko <3

1 Likes

k biết lần này có giống vụ úp bô lần trước k hay chỉ mua mõm

tôi cũng mong là mua để còn về bờ nhưng khả năng mõm là rất cao

tầm này chia/2 rồi thì kệ thôi mõm hay ko để thời gian quyết bác à, tiền nhàn rỗi k margin kệ thôi

lần trước nó cũng đăng ký mua, xong mua 1 tí cho có, làm trò thôi, đừng tin bọn này.